Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lamtungN6600

lamtungN6600 Thành viên

Được Like:
    2
    các bác ơi cho em hỏi một chút nhá

Em cài GPRS tự động của mạng Mobifone khi cài xong thì vào OPERA mini thì vào được mà vào WAP để tải ứng dụng (nhạc chuông+hình ảnh) thì lại không được các bác à nó cứ bào là: Web: Page not found. Check Web address. Các bác chỉ giáo giúp em nhe. Thank
  2. toiyeuv

toiyeuv Thành viên

Được Like:
    25
    sao e cài game hay sòt java đều ko có tiếng vậy máy a???e xài 6681,hic...thanks
  3. Maruko123

Maruko123 Thành viên

Được Like:
    0
    Cho e hỏi cái N72 hình như ko support theme động như 7610 phải ko? Chương trình WMAplus cũng ko xài cho N72 được luôn, vậy có chương trình nào hổ trợ nghe file WMA cho N72 ko ạ?
  4. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    vào fivn.com dl về,kiếm thêm codec wma là ok.
  5. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054
    Có đấy. N72 sử dụng Them động được mừ :D
  6. tieuthien_lam

tieuthien_lam Thành viên

Được Like:
    176
    N series thì xài cái này để chơi wma.
    http://rapidshare.com/files/78773048/FIVNPLAYER2.11_WMA.sis.html
    Bạn lấy cái theme động về cài thử là bít có xài được hay ko ngay mà. Nhưng cảnh báo trước là xài thằng theme động này ngốn pin kinh khủng.
    http://rapidshare.com/files/78772651/Animated_Snowfall.sis.html
  7. tieuthien_lam

tieuthien_lam Thành viên

Được Like:
    176
    Các bạn cho mình hỏi là tin nhắn sẽ được lưu dưới dạng file gì, ý mình là đuôi gì và nằm trong thư mục nào trong điện thoại?Hiện nay cách chuyển tin nhắn từ phone sang thẻ để chép lên PC lưu lại thì sử dụng phần mềm nào là tối ưu nhất, các bạn cho mình xin phần mềm để cài đặt trên phone và trên PC nếu phải dùng đến nha, và hướng dẫn mình cách sử dụng lun ha. Cám ơn các bạn rất nhìu!
  8. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054
    Thí chủ cho biết, thí chủ sử dụng loại ĐT nào thì mọi người ở đây sẽ hướng dẫn chính xác hơn.

Tuy nhiên, với những dòng OS60 8.* thì có hỗ trợ lưu tin nhắn ở thẻ. Nếu không có hỗ trợ thì:Mình làm thủ công thôi thí chủ ( PS không biết có PM hỗ trợ lưu sang thẻ không nữa).

Cách làm thủ công như sau:

- 1.Trước hết, ĐT phải cài phần mềm quản lý file
    - 2. Dùng phần mềm quản lý file, chép hết toàn bộ thư mục mail của bộ nhớ ĐT theo đường dẫn C:\system\mail vào thẻ
    - 3. Tháo thẻ ra ( hoặc dùng cáp) chép vào PC

Nếu muốn chép tin nhắn vào Đt thì thí chủ làm ngược lại những bước trên:D:D Chúc thành công
    tieuthien_lam thích bài này.
  9. hongson07

hongson07 Thành viên

Được Like:
    0
    Làm cách nào hiển thị hình động trên màn hình cho N76
  10. dDrRaM

dDrRaM Thành viên

Được Like:
    19
    phải để điện thoại ở cấu hình có nhạc chuông. Sau đó chơi game java để mở sound thì sẽ có nhạc
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.