Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tất cả các loại máy thhuộc S60 đều không thể dùng wallpaper động được!!!! nếu bạn muốn có wallpaper động thì có thể dùng WallpaperChanger (nhưng rất hao pin), hoặc load các themes động của nhi khan post về cài nhé!!!!
    chúc vui!!! :)
    RedStar thích bài này.
  2. vudq

vudq Thành viên

Được Like:
    63
    Các bác cho hỏi S60 có phần mềm nào đọc giờ hiện tại không? Tui có thằng bạn dùng P910i bấm một cái là có một giọng con gái rất dễ thương đọc giờ, ngày, tháng, năm hiện tại thấy mà thèm. :eek:
    RedStar thích bài này.
  3. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    Các pác cho hỏi, mình có con N3230, trước đây có thể do mình đã format máy bằng lệnh *#7370# nên nay line 2 của máy không còn nữa. nay hy vọng các pac chỉ cho cách làm sao có lại line 2.
    sẳn đây cho mình hỏi nếu máy này sử dụng sim 2 số thì có tốt không vậy hay có trở ngại gì không. thanks first.
    RedStar thích bài này.
  4. khamac

khamac Thành viên

Được Like:
    50
    Mong các anh giúp dùm em
    Em cài PM remote cho ti vi là Total IR
    Nhưng khi xài thì nó báo là "Please make sure ifrared is NOT active before starting irRemote"
    Mong các anh giúp dùm
    thnx
    RedStar thích bài này.
  5. handsome_vnhacker

handsome_vnhacker Thành viên

Được Like:
    4
    thì bạn đừng activate IR khi xài cái này ,nó sẽ tự động mở IR khi cần
    RedStar thích bài này.
  6. salemnb

salemnb Thành viên

Được Like:
    167
    Cho mình hỏi cài macro media flash trên S60 sau chọn mở file flash ra nó báo lỗi sau: problem wuth content: 3. Đây là lỗi gì thế, mong được sự chỉ giáo của các cao thủ. Thanks
    RedStar thích bài này.
  7. khamac

khamac Thành viên

Được Like:
    50
    Mình vẫn chưa hiểu lắm về vấn đề mà bạn nói
    mong bạn nói rõ hơn nha
    thx
    RedStar thích bài này.
  8. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388

Cái này là bạn đừng bật cổng hồng ngoại lên trước khi chạy chương trình Ir remote. Bạn phải tắt hồng ngoại đi.

Ir remote khi chạy thì nó sẽ tự động bật cổng hồng ngoại lên luôn. Try again and good luck
    RedStar thích bài này.
  9. zongsheng

zongsheng Thành viên

Được Like:
    3
    ban cai bản nào? theo mình biết thì bản 2.76 là ok?vì mình đang xài.ỏ trên diển đàn đã có rồi đó bạn search đi nha
    RedStar thích bài này.
  10. zongsheng

zongsheng Thành viên

Được Like:
    3
    ban cai bản nào? theo mình biết thì bản 2.76 là ok?vì mình đang xài.ỏ trên diển đàn đã có rồi đó bạn search đi nha
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.