Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nam1cz

nam1cz Thành viên

Được Like:
    0
    oi troi oi

em dùng trương trình ALON MP3 chạy ngon lắm . mỗi tội ch­ưa quen thì hơi khó . em ko biêt up áo lên bằng cách nào . đăc biệt chạy rất nhiều định dạng . dùng cho s60 3rd
  2. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    chắc tại file docx đó phức tạp wa chứ ji, theo llcgame thì đọc đc mà (chắc phải toàn chữ ko thôi, đừng chơi hiệu ứng phức tạp)
  3. culiviem

culiviem Thành viên

Được Like:
    0
    hướng dẫn cài

:whew::whew::whew:xin bạn ti chau hướng dẫn dùm cách khởi động nhac chuông amr nha bạn mình tải zdìa rồi chép cả 3 file vô thẻ mà sao hok chạy đươc nhạc chuông như ban hưóng dẫn
    mong tin
  4. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Nhạc chuông tải về bạn phải chép vào đúng folder music trong thẻ nhớ thì máy mới nhận dạng đc. Bạn đang dùng máy gì?
  5. angelvirus_109

angelvirus_109 Thành viên

Được Like:
    3
    nó là folder chọn option --> delete nhưng vẫn ko được ?
    còn nếu dùng chương trình để xóa thì tên chương trình là ji vậy bạn ?

hôm bữa minh thử back up hệ thống sau khi backup xong thì cái media của mình ko nhân file nhạc nào hết vậy là sao hả các bác ? còn dùng chương trình ultramp3 thì nghe được .Vậy là sao ? Khó hiểu wa muốn điên cái đầu:whew: :((
  6. chauhungvnpt

Được Like:
    3,267
    Bạn cài soft FExpore rồi vào đó xóa, còn nhạc muốn nghe đc bằng chương trình media của máy bạn phải đưa nó vào đúng folder sounds trong thẻ nhớ mới đc. Tất cả kg đc nữa thì format đi.
  7. angelvirus_109

angelvirus_109 Thành viên

Được Like:
    3
    mình đã format máy luôn rùi nhưng sau nghe nhac bằng media (phim tắt )vẫn không được mặc dù các bài nhạc đúng trong folder sounds ai co thể chỉ mình cách khắc phục mìn xin cảm ơn ?
    và một vấn đề sau khi format la minh vào filemanager/chuyển sang kiểm tra trên thẻ thì nó cứ hiện opening hoài mà không vào được .đây là lỗi gì vậy ?
  8. chauhungvnpt

Được Like:
    3,267
    Bạn dùng máy loại gì? Bạn format luôn thẻ nhớ đi, nó báo opening là do nó tìm kg ra phần mềm bạn đã cài trên thẻ.
  9. thang20

thang20 Thành viên

Được Like:
    10
    Hôm nay tớ có nghịch cái phần khóa bàn phím, đến khi mở bàn phím thì cần phải mã của con 6233, nhưng ko tìm thấy phần đó trong con N73 của mình, chả lẽ N73 ko có cái đó ? bác nào có kinh nghiệm gì về cái nì ko chỉ bảo dùm em phát ?
  10. chauhungvnpt

Được Like:
    3,267
    Đọc chả hiểu bác muốn hỏi về cái gì, nhưng nếu khóa phím của máy bác thử nhập 12345 xem sao.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.