Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kuchuoi

kuchuoi Thành viên

Được Like:
    0
    tro giup

toi co con may no2310 hang xach tay ve,chua duoc gai ma.ai do co the giup toi cach mo mang ma ko can phai ra quan ko.:((
  2. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Tham gia forum phải đánh tiếng Việt có dấu và tiêu đề topic phải rõ ràng nhé bạn.

Closed. Bạn lập topic khác nhe.
  3. nguyentrungasa

nguyentrungasa Thành viên

Được Like:
    1
    Bác nào có bài về việc đọc file lit trên N7610 không?
  4. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Đổi đuôi từ file .lit sang .prc đọc bằng mobireader có sẳn trên 7610 nhanh hơn bạn ah. Mình cũng đã tìm nhưng kg thấy đành phải đổi đuôi thôi.
  5. metallyk

metallyk Thành viên

Được Like:
    23
    Đọc chữ không thôi cũng không được (*.docx). Mình thử rồi.
    Đọc hình ảnh trong *.doc cũng ko được.
  6. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    Cho mình link Giới thiệu phần mềm này đi Nin! Không biết pm này support S.60 1st không nữa? :(
  7. chaugiaduycp

chaugiaduycp Thành viên

Được Like:
    2
    Smart setting 1.14 help

bạn nào có bản kygn của Smart setting cho mình xin ko thì rack hộ: IME:351102600429707
    thanks

Yêu cầu bạn vào đúng chủ đề để POST bài viết nhé. Bạn hãy để ý chữ mầu đỏ mình đã sửa. (minhque). CLOSED
  8. krei_zie

krei_zie Thành viên

Được Like:
    0
    Em muốn lấy lại các tin nhắn cũ

em dùng 7610. tin nhắn em save ở Memory Card. hôm qua em trót nghịch ngợm, khi máy đang khởi động lên thì em ấn và giữ phím có hình bút chì (vì em nghe nói khi làm như thế máy sẽ trở lai thành mặc định tất cả) bây giờ máy vẫn như thế, chỉ có hơn 1200 cái message tình yêu của em biến mất, bây giờ em cứ nhận được file nào chuyển qua bằng bluetooth, và vào FExplorer, vào phần inbox để cop vào thẻ thì trong phần inbox đó không hiện ra file đã nhận.
    Nhân tiện bác nào có FExplorer mới nhất thì cho em xin cái link ạ, Em cả ơn mọi người đã đọc
  9. krei_zie

krei_zie Thành viên

Được Like:
    0
    các bác giúp em với
  10. vinhden04

vinhden04 Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hỏi tại sao ổ c không hiện lên thư mục sýtem vậy?có phải nó bị ẩn không? bởi vì em tạo thư mục nay nhưng máy tính thông báo tồn tại rồi
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.