Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nina102

nina102 Thành viên

Được Like:
    0
    mình có con 6600 nhưng ko cài dc phan mem .jar. bac nao bit chi dum
  2. nina102

nina102 Thành viên

Được Like:
    0
    khi chon install -ok thi no thoat ra ngoai luon
  3. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Lần sau muốn hỏi cho N73 bạn phải sang đúng topic OS9.1 nhé, đây là topic cho OS 7,8 và 9.0 mà. N73 vẫn có tính năng đó bạn. Bạn vào tool --> setting --> security---> phone and SIM ---> Autolock period sau đó chuyển xuống user defined nhập code vào là ok. Mặc định là 12345
  4. boynhaque

boynhaque Nick Vi Phạm

Được Like:
    29
    9210 của e sao cài pm và game nó cứ báo dậy là sao giúp e
    e cài pm và game nó cứ báo " installation security warning :
    Supplier cannot be guaranteed.
    Install at your ơn risk. "
    còn java thì nó báo "cannot open this file "
  5. momchep

momchep Thành viên

Được Like:
    0
    Xin phần mềm đèn pin cho N7610

Các bác ơi hồi trước em có dùng phần mềm flastlight cho 7610 thấy cũng hay :). Tự nhiên hồi trước tết máy bị rơi nên mất hết dữ liệu rồi, kiếm mãi lại cái flastlight này chẳng có. Vậy bác nào có phần mềm này hay cái gì tương tự phần mềm đèn pin thì cho em nhá. Em xin cảm ơn mấy bác :D.
  6. minhquangmobile

minhquangmobile Thành viên

Được Like:
    0
    e cũng đã tưng cài cho 6600 cũng bị bão lỗi,các bác cho em xin ý kiến ....hepl
  7. ngonchan

ngonchan Thành viên

Được Like:
    52
    Lỗi gì mới được chứ :mad: . Tớ login dzô GSM hoài mà cứ bị lỗi, ai giúp tớ với <-- bồ có hiểu lỗi gì không ? =))
    Nói rõ là lỗi gì thì mọi người mới biêt mà hiếp, í nhầm, help được chứ. :D
  8. soihoang88

soihoang88 Thành viên

Được Like:
    0
    em đang xài con N72, em dùng vinaphone. Em mún con PC cùi nhà em vào mạng bằng cáp + pc suite thì làm cách nào hả các pác... em đã làm bằng cách vào pc suite, nhấn vào connect to internet mà chẳng thấy nó hiện ra cái j,em có cần chỉnh sửa gì trong di dộng ko hả các pác. Các pác jup' em với, em đang cần lắm,:((:((:((:(( thx các pác nhìu ^^!
  9. soihoang88

soihoang88 Thành viên

Được Like:
    0
    em đang xài con N72, em dùng vinaphone. Em mún con PC cùi nhà em vào mạng bằng cáp + pc suite thì làm cách nào hả các pác... em đã làm bằng cách vào pc suite, nhấn vào connect to internet mà chẳng thấy nó hiện ra cái j,em có cần chỉnh sửa gì trong di dộng ko hả các pác. Các pác jup' em với, em đang cần lắm,:((:((:((:(( thx các pác nhìu ^^!
  10. kithatu_stail

kithatu_stail Thành viên

Được Like:
    0
    Cần giúp đỡ về Smartmovie 3.22 cho cho N9300 (S80)

Mình down và cài bản Smartmovie v3.22 (có cả ***) Nhưng mình ko biết làm thế nào để *** đc phiên bản này cả. Mở file *** ra thì có 2 mục điền là: Owner Name và Code, mục Owner Name điền cái gì hả bạn? IMEI máy mình à? Hay là gì? Với 1 số phiên bản khác (VD: v2.76) thì thấy nó còn có mục Request Code - mình cũngkhông biết điền gì luôn :(
    Bạn nào biết thì hướng dẫn tận tình giùm nhé, cảm ơn trước thật nhiều!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.