Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. han_huyen

han_huyen Thành viên

Được Like:
    17
    Thì tại vì trên máy của bạn đã bị thiếu codec đó mà, bạn có thể cài lại hoặc tìm máy người nào đó vào bộ nhớ máy vào system tìm thư mục codecs copy về máy mình chép vào thư mục codecs máy mình nếu chưa có thì tạo ra rồi chép vào là xong. Chúc thành công.=D>
  2. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Bạn dùng máy gì? Nếu S60 OS6,7,8 thì cài code này nha bạn.

Các file đính kèm:

neobabe thích bài này.
  3. cobra062000

cobra062000 Thành viên

Được Like:
    0
    Anh em ai có call recorder cho máy 9210 cho mình xin với. Mình đã download môth số cái nhưng không cài được.
  4. Maruko123

Maruko123 Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em hỏi N72 ngoài 2 màu hồng và đen còn có màu đỏ và tím ko? Em mua N72 màu đỏ ở VienthongA có bảo hành của Nokia hẳn hoi nhưng lại ko thấy Nokia nói đến màu đỏ này trên web chính thức. Có thể nào nó là hàng nhái ko ???
  5. wawa

wawa Thành viên

Được Like:
    4
    Bác đang dùng Smartmovie ver bao nhiêu vậy?
    Bác tìm cài Smartmovie ver mới nhất đó, cài ra nó đã bao gồm cả code xvid rồi đó.
    và khi convert file avi bác nên dùng thằng Smartmovie Converter
  6. Liemlovevn

Liemlovevn Ex-Mod

Được Like:
    7,919
    Do Smart Movie của bạn thiếu những codec XviD , core Mp4 nên đọc không hiểu . Bạn tải về nhé .
    Bỏ rar ok !

Các file đính kèm:

7. vegastar

vegastar Thành viên

Được Like:
    31
    Lần đầu tui dùng nokia s60 3rd
    Khi sử dụng Nokia Application Installer (NAI), tại sao ở cột bên phải không hề có dữ liệu hiện ra vậy, chỉ thấy dòng chữ "the content of the currently selected phone cannot be shown by this application".
    Làm tui không cài đặt được file sis bằng NAI, máy cứ báo là không hỗ trợ hoài

Các bác giúp tui với, mới mua máy về chưa vui được bao lâu đã thấy lo rùi.
  8. sport1661

sport1661 Thành viên

Được Like:
    2
    Việt hóa cho 7610

Mình đang muốn việt hóa cho con 7610 của mình để dễ sử dụng nhưng không biết cách làm. Các sư huynh có cao kiến xin chĩ dẫn đệ với. Xin cám ơn
  9. tienthembg

tienthembg Thành viên

Được Like:
    249
    Việt hóa chắc chỉ đổi tên vài folder thành tiếng Việt thôi. Muốn việt hóa chắc phải viết lại bản firmware. Hê hê, mà cái này nghe có vẻ khó đấy nhỉ.
    congaixinh thích bài này.
  10. phuongve

phuongve Thành viên

Được Like:
    315
    Việt hóa xong cái firmwave cho con 7610 thì chắc Nokia Việt Nam mời về làm việc cho nó luôn wá, ráng lên bác
    congaixinh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.