Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Buitoan091

Buitoan091 Thành viên

Được Like:
    261
    dùng FExPlorer sẽ nhì thấy file *.SIS và cách bố trí đặt sạc còn chuyện cũng chỉ đến thoếo ròi!!!!!
  2. Playstation3_A1

Playstation3_A1 Thành viên

Được Like:
    3
    cảm ơn bác nhiều lắm chắc không được rùi bác test trên N72 hen chi được còn mình cần trên kon Nokia6681 cơ chắc 6681 không có phần mền đó rùi mặt dù có flash! hix bùn thật đồ cỗ thiệt thòi thật
  3. pinetrees

pinetrees Thành viên

Được Like:
    30
    híc cảm phiền wa nhưng thiệt tình 6 béo của pác đúng là lỗi thời thôi mua con khác đi pác :-w
    Playstation3_A1 thích bài này.
  4. Rin1234

Rin1234 Thành viên

Được Like:
    1
    sao e down ve may rồi nhưng cài không được anh (chị) chỉ cho e cách cài business dictionary vào máy nokia 7610 với.e xin cảm ơn
    Pháp Sư thích bài này.
  5. phamhohieuanh

phamhohieuanh Thành viên

Được Like:
    1
    mình đang xài máy n 9210 comunication hem làm j hểt tụ dưng liệt bàn phỉm ngoài hic.anh nào đã tùng pi xin chĩ dùm ...nick name pham ho hieu anh or yahoo phamhohieuanh@yahoo.com thank nhiu nhiu .:">
    Pháp Sư thích bài này.
  6. liemhoa0110

liemhoa0110 Thành viên

Được Like:
    4
    cần nhờ cao thủ....help Nó kìa nờ 72

mình có con N72. Hôm trước bị dính trưởng cái font đa năng đọc được tiếng Nga, hoa, việt... cài vô máy ko tương thích nó ra tiếng gì hong biết luôn... remove font ra nó còn ô vuông không luôn phải dùng đến *#7370#... format được. Sau đó máy không thể cài đc operamini mình thử dùng lại *#7370# thì được nhưng máy không đưa về trạng thái gốc mà phục hồi cài đặt gốc nhưng cài đặt mới vẫn còn có nghĩa là sau khi dùng *#7370# danh bạ và cài đặt profile vẫn y nguyên... làm thế nào đây. có Bro nào giúp đc xin cám ơn.X_X
  7. haiduyvu

haiduyvu Thành viên

Được Like:
    419
    Dễ mà, muốn không thay đổi dữ liệu gì nhiều thì cài thằng FileMan vào (tìm trên diễn đàn nhé) rồi vào mục C:\System\Fonts Đổi tên Fonts thành tên khác (gì cũng được). Khởi động lại máy là OK
  8. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    đổi xong xoá luôn còn để làm ji nữa.:-?
  9. jimmy88

jimmy88 Symbian Top Contributor

Được Like:
    2,618
    nếu ko có Fileman thi dùng Xplore cũng OK.nếu del xong mà vẫn ko cài đc Opera thi fomat bang 4 nút *+3+call+bật/tắt nguồn là đc
  10. manhthang1

manhthang1 Thành viên

Được Like:
    73
    cho mình hỏi:Máy của mình thỉnh thoảng lại mất hết các App. trong máy,tháo thẻ nhớ ra lắp vào lại thi lại OK ,nhưng mà lạ ở chỗ là khi má mất các App. khi kiểm tra thẻ nhớ thì vẫn có trong máy và bộ nhớ vãn báo đã dùng.Mình dùng Nokia7610,
    mà có ai biết chỗ bán USB7610 chỉ cho mình với mình tìm mãi mà chẳng đc:-?
    :-c0986024114
    Pháp Sư thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.