Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. newbies

newbies Thành viên

Được Like:
    14
    Bác chỉ cần dùng 1 miếng băng keo đen bít "chổ ấy" lại. Thế là xong !!! :-$
    RedStar thích bài này.
  2. mịnh77

mịnh77 Thành viên

Được Like:
    16
    Trùi! Quá hay và cực rẻ nữa.Khâm phục bác newbies quá. Làm ơn nghiêm túc dùm. Nếu cần thì mở mục dzui cười, người ta không biết mới hỏi, đâu phải cái gì cũng biết đâu. Nếu bác không trả lời được thì đừng chọc người khác, cảm ơn bác rất nhiều.
    RedStar thích bài này.
  3. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    mình đồng ý với bạn đó
    RedStar thích bài này.
  4. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Bạn nên dùng thằng Novii 1.1 đi bạn Vào đây!! bài viết thứ 697 mà lấy về dùng, Novii có thể điều khiển xa đến 2-3 m là chuyện thường và xài kg hết hạn, chỉnh đến khi nào hết pin ...thì thôi kg chỉnh đc nữa :D :D .Chúc vui.
    RedStar thích bài này.
  5. onlygol

onlygol Thành viên

Được Like:
    65
    Cho em hỏi là sao mà khi chép font tahoma.gdr vào máy 3230 rồi khởi động lại thì nó vẫn không chịu hiện ra là sao vậy? Em cài file này vô ổ c:\system\font con 7610 thì lại được? Còn version của máy hiện nay là mới nhất.
    RedStar thích bài này.
  6. Ferrari

Ferrari Ex-Mod

Được Like:
    545
    Chiều nay vào Chương trình Thông tin Du lịch (HochiminhInfo, DalatInfo, DanangInfo....) không được ?! Các bạn có bị tình trạng này không ?
    RedStar thích bài này.
  7. cuongfresh

cuongfresh Thành viên

Được Like:
    4
    Không biết là điện thoại chuối hay phần mềm chuối đây.Chán.

Mình có cái 6681 nhưng sao nó hay tự động gọi lại thế làm mình từ hôm nọ đến nay mất hơn 100k tức quá hic hic, chán quá kô biết do máy hay do phần mềm, mình đã vào setting chỉnh lại phần call là off hết rồi mà vẫn kô đc.Hay là mình chỉnh kô đúng chỗ, ai bị lỗi này rồi mà đã sửa đc thì bảo mình với.
    RedStar thích bài này.
  8. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
    Firmware CHỮ LỢT không thể cài các fonts khác được đâu bạn ơi ! Nếu bạn thích có thể cài lại các firmware CHỮ ĐẬM như của 6600, 7610... là ok !
    RedStar thích bài này.
  9. jovb2002

jovb2002 Thành viên

Được Like:
    30
    hehe, cái máy e chỉ bị mỗi tội nghe nhạc giựt giựt , chứ hoàn toàn ko bị gọi lại như bác , e nghĩ chắc là soft rồi , hay là bác format lại thử đi!
    RedStar thích bài này.
  10. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    PM tự gọi thì hinh như chưa nge nói và cũng kg ai viết để làm gì vì điện thoại đã có sằn rồi, có thể do điện thoại của bạn đó thôi vao setting/call setting/automatic redial/off thư xem nhé ban.. kg thì như jovb2002 format thử xem sao.
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.