Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    HTML:
    máy tính nhà em đang xài win XP SP2 phiên bản chưa cập nhật(vì xài chùa mà),nghe nói nếu ko cập nhật thì ko thể sử dụng phần mềm nokia PC suite để kết nối điện thoại với máy tính
    Ai nói xạo quá, PC suite cài vô tư
  2. tieutu11

tieutu11 Thành viên

Được Like:
    0
    help me!!!! cái máy n72 của mình tự nhiên dở chứng vào chương trình nghe nhac của máy thì không thấy mấy bài nhạc của thẻ,xài cái ultramp3 thì lại không thể cập nhật máy bài hát mới trong thẻ,chỉ có những bài hát cũ thôi,mình tức quá xài "*#7370#" để format máy thì vẫn thấy mọi thứ y nguyên chẳng thay đổi gì cả (danh bạ còn nguyên,cái chương trình cài trên máy vẫn còn...đại loại là nguyên như cũ) xin nhờ các huynh đệ ra tay cứu giúp đời mình với hu huuuuu
    thanks

có ai giúp mình z ớ i.......:-"
  3. gabriel999

gabriel999 Thành viên

Được Like:
    10
    Lỗi OpMan Logo Manager sao vậy ?

Lúc trước nó vẫn chạy bình thường ,nhưng bây giờ không hiểu tự nhiên nó không chạy nữa ,cài đi cài lại kg ăn thua >Đã có cao thủ nào tìm ra đáp án cho vấn đề này chưa .Giúp em với
  4. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Hầu như tất cả các máy điện thoại di động đều có chức năng này nên bạn chỉ cần active nó lên là đc. Mạng thì đã cài đặt sẳn kg cần đăng ký. N72 bạn vào tool --> setting--> call setting --> call waiting chọn active là xong.
  5. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Bạn đang có nhạc cũ và mới đưa thêm 1 số bài mới vào thì bạn phải dùng chức năng update Music library trong phần Music library của chương trình nghe nhạc theo máy để nó up vào list bạn đang có. Còn dùng Ultramp3 thì bạn phải chọn scan để nó up vào chương trình. Muốn format máy dùng *#7370# kg đc bạn có thể format 4 ngón. Tắt máy, sau đó bấm đồng thời cùng lúc các phím *,3, phím gọi đi, nút nguồn giữ lâu 1 tý đến khi nào nó hiện lên chữ formatting thì thả ra. Nhớ là pin còn đầy, sao lưu danh bạ và lấy thẻ nhớ ra bạn nhé!
  6. dinosaour

dinosaour Thành viên

Được Like:
    76
    fomat máy rùi cài lại xem sao bác ơi
  7. tungngoc289

tungngoc289 Thành viên

Được Like:
    4
    Giúp đỡ pm nghe nhạc 6681

Các bác cho em hỏi pm nghe nhạc ưu việt nhất dùng cho 6681 là j ko? Ai co' thi pót len giùm em với.Thân
  8. Thang_dontstop

Thang_dontstop Thành viên

Được Like:
    0
    Mình dùng N70, thấy thằng bạn dùng Ngade có thể thay đổi đc icon của máy thành icon Iphone. Máy mình có đổi icon đc như thế ko?
    Thanks!
  9. messi_lexus_2410

messi_lexus_2410 Thành viên

Được Like:
    1
    bạn cứ cài PC Suite bình thường đi, nó chẳng liên quan đến việc win cập nhật hay chưa đâu, tôi vẫn đang dùng bình thường mà, hiện nay có PC suite ver 7x tiếng việt rồi đấy, tuy nhiên tốc độ truyền tải dữ liệu giữa PC với mobile chậm lắm, tốt nhất là bạn cứ mua cái Cardreader mà dùng cho tiện..keke
  10. nguoithuynguyen

nguoithuynguyen Thành viên

Được Like:
    4
    Em đang tìm phần mềm để đọc words vầ Excel,hoặc sách điện tử Ebook, mọi ngươi giúp mình nhé, cho Live Link hoặc DL trực tiếp luôn nha ! Cảm ơn nhiều nhiều
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.