Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Buitoan091

Buitoan091 Thành viên

Được Like:
    261
    xài 1.17 hoặc 1.16 thôi
    link đây:
    http://www.4shared.com/file/59961696/a05d6801/FEXPLORER1116_full_with_password_protection.html
    hoặc đây:
    http://www.4shared.com/file/59961682/be2b9d59/FExplorer_english_117.html
    chúc vui
  2. truongtamphong

truongtamphong Thành viên

Được Like:
    13
    thế bác có chạy firmware ko vậy ? nếu mà chạy firmware xong mà bị trường hợp này là máy bác bị banh file 308 rồi.Nếu bác có backup lại file pm và file rpl thì có thể cứu sống .Không thôi thì lại tốn 1 mớ tiền rồi đó.
  3. hehe24

hehe24 Thành viên

Được Like:
    12
    Cần giúp đỡ

Tôi đang dùng con 3230 tự nhiên ko gửi đc mms đã cài đặt cấu hình mms tự động của nhà mạng
    Vào phần setting của mms không vào được ai biết bệnh thì chỉ tôi cái
  4. jusendq

jusendq Thành viên

Được Like:
    535
    Từ điển Hán Việt

Các bác ơi, có từ điển Hán Nôm - Việt cho em với ạ. Em tìm mãi mà chẳng thấy. Thanks.
  5. orb_vietnam

orb_vietnam Thành viên

Được Like:
    7
    Cài all nokia 9210i data vào máy sau được format

Máy mới format muốn cài all nokia data 9210i vào máy thì làm thế nào? Kg có trình File Explorer để đọc, cũng kg có bluetooth, bro nào có kinh nghiệm chỉ giùm. Tks
  6. nuhonngatngay8x

nuhonngatngay8x Thành viên

Được Like:
    16
    Máy của mình cũng bị lỗi như bạn, nhưng mình lấy thẻ nhớ ra khởi động lại rồi sau đó lại tắt đi lắp thẻ nhớ vào khởi động lại thì ok bình thường.

Có thể do thẻ nhớ trung quốc mình dùng nó ko tốt. Còn máy của bạn thì có thể như vậy cũng ko chừng! Chúc mai mắn
  7. hieudd

hieudd Thành viên

Được Like:
    12
    Các bạn biết làm sao để bỏ logo mạng và bỏ đồng hồ + ngày tháng năm ở ngoài màn hình chờ của N96 ko?
    Và làm sao để copy danh bạn từ N8800 >>> N96?? Mìhh ko muốn dùng sim copy vì dùng sim ko thể copy đc hết các số trong 1 tên. Làm sao để sync 8800 với máy tính?
    Thanks all
  8. mailaban123

mailaban123 Thành viên

Được Like:
    0
    :hug:minh co phan mem chat Slick hay lam ma ko biet pó len nhu the nao Co no chat cung re nhat la mang mobi :-bd

Chú ý: Vui lòng gõ Tiếng Việt có dấu khi gửi bài viết!
  9. haychotoiyeuem

haychotoiyeuem Thành viên

Được Like:
    0
    :!!mấy anh ơi cho em hỏi tại sao N-gage QD sử dụng theme thì mấy chương trình kia bị lỗi không cho vo dị mấy anh?cứ mỗi lần chọn theme là chương trình đọc truyện hay chơi game bị lỗi không cho dô?mấy anh có cách nào chỉ em khôi phục để không bị lỗi khi sử dụng theme?thank mấy anh?:!!
  10. ensithieugia

ensithieugia Thành viên

Được Like:
    0
    may ban pro oi co the cho e phan mem divxplayer dc ko a. nho cho e ban crack hay co file cdkey di kem nhe. thank em dang dung may 7610
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.