Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tungzin

tungzin Thành viên

Được Like:
    113
    con 6681 tự dưng tắt nguồn, các bác chỉ giáo với?****
    mình thấy chết nguồn, bật lên không được. Cắm xạc pin nó cũng không dấu hiệu gì. Thi thoảng có điện vào. Rình rình có lúc bật lên được, rồi chạy 1 lúc nó tắt ngấm.
    Mang ra ST Trần Hưng đạo sửa, nó báo giá 200k. Mang từ của hàng về đc 1o phút lại tắt ngấm. Bật máy lên nó chạy đc 1 lúc lại restart. Lúc restart nó hiên chứ NOKIA lâu lắm, mãi mới thấy chạy cái hình 2 bàn tay bắt tay nhau. Có khi đứng im tại chứ Nokia rồi khởi động lại luôn. Nếu lên được rồi thì chạy 1 lúc nó tự động tắt máy.
    Hiện tại bây giờ thì bật nút nguồn không thấy lên điện nữa. Mình đã test pin vẫn tốt trên máy khác.
    Các bác chỉ giáo giúp e với... Chứ k trung thành với con này lắm, chua muốn mua máy mới...
    Thân,
    Pháp Sư thích bài này.
  2. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Đem đến AT_mobile 127 Bà Huyện Thanh Quan Q3 (GSM miền Nam) nói rõ là mem GSMVN để đc sữa chữa bảo đảm và giá tốt hơn bạn.
    Pháp Sư thích bài này.
  3. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054
    Tungzin đâu có ở Sài Gòn đâu, mừ Anh cho địa chỉ ở trên. Hjjhjhj, chắc ku tùng kiếm ra được địa chỉ thì khìn luôn quá :D
  4. dig31

dig31 Thành viên

Được Like:
    39
    N70me

Cho em hỏi chút về N70me với,sao khi em gửi các file .sis thì đều không gửi được là sao ạ?nó cứ kêu file đc bảo vệ cái gì gì ấy.làm sao để gửi ạ?xin chỉ giúp
  5. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054

Nếu thí chủ dùng chính File Mgr của máy thì sẽ không gửi được file Sis đâu. Đó là là tính năng bảo mật chống sao chép í mà. Nếu muốn gửi thì thì chủ nên dùng phần mềm quản lý file x-plore thì sẽ gửi được file Sí qua bluetooth thôi.
    Thí chủ dùng tính năng seach của diễn đàn sẽ ra ngay thôi.
  6. HauLa

HauLa Thành viên

Được Like:
    1
    Chào các Anh em,
    _ Mình không biết crack symbian cho N73 như thế nào hết, có ai biết chỉ mình nghen.
    _ Sao mình không thê cài chương trình CellTrack70.sis hoặc AFTrack_trial.sis được cho N73 vây, số SN của máy mình : 353641016844320.
    Có ai biết giúp mình với nghen!
    Cám ơn nhiều
  7. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    2 phần mềm này dùng cho OS7 mà, máy bạn là OS9.1 sang đây yêu cầu bạn nhé!
    http://gsm.vnforumdisplay.php?f=239
  8. hehe24

hehe24 Thành viên

Được Like:
    12
    Cac anh ơi con 3230 cua em tư nhiên ko vào đc mms em hoi rồi mà chả thấy anh nào trả lời em j cả
    Em đã cài cấu hình rồi mà vẫn ko vào đc cả phần setting của nó cũng ko vào đc
  9. alexvickie

alexvickie Thành viên

Được Like:
    1
    Các bác cho e hỏi N70ME có xài được thẻ 2Gb k ạ? E đang dùng 1Gb mà thấy hơi bị thiếu thốn wa. Tks các bác
  10. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Bạn không nói rõ nên không biết là gửi đi mà không được hay là không vào được phần MMS? Nếu đã cài đặt rồi mà gửi không được thì bạn kiểm tra với nhà cung cấp dịch vụ mạng xem (có bị khóa hoặc chưa đăng ký...). Còn nếu không vào được phần MMS (sau khi đã restart máy) thì FW của bạn bị lỗi rồi, bạn format lại máy xem, nếu vẫn không được nữa thì đem ra tiệm chạy lại FW thôi.

Xài được thẻ 2Gb đó bạn!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.