Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. fatpig

fatpig Thành viên

Được Like:
    60
    Hãy thử Black Baller xem sao, cũng khá OK!
  2. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    file *.3gp thì dùng chương trình Realone Player mà xem nhé bạn. Còn Smart Movie thì chỉ xem file *.avi thôi. Bạn muốn xem trên SM thì phải chuyển đổi từ file *.3gp sang *.avi mới xem đc.Have fun
    RedStar thích bài này.
  3. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    @adnam6670: Bạn dùng alarm manager để cài báo thức nhé. Còn muốn để font chử lớn hơn bạn tìm vào topic :"tiếng việt và các ứng dụng tiếng việt.." để tìm hiểu cách đổi font
    adnam007 and RedStar like this.
  4. fantasy0178

fantasy0178 Thành viên

Được Like:
    12
    Cho mình hỏi với! Mình đang dùng SM 2.76 cho con N6681, bây giờ cài bản 3.0 thì xem phim thấy giật quá, có làm cách nào cho nó hết giật k hay phải cài lại cái 2.76 nhi? Cám ơn nhiều!!!
    RedStar thích bài này.
  5. tommyle

tommyle Thành viên

Được Like:
    64
    Các bác cho tui hỏi chút. Tui dùng 6680, quickoffice dùng ok, nhưng chỉ đọc được file được tạo ra bởi Microsoft Office(MO) thôi. Mà để tránh chuyện bản quyền nên cty tui dùng Open Office. Thành ra QuickOffice không đọc được các file tạo ra (hay save lại từ MO), cho dù dùng "save as" để thành file có đuôi giống như MO (QO nhìn thấy file này, nhưng đọc thì bị lỗi . Các bác cao thủ có cách nào giúp không? xin cám ơn .
    RedStar thích bài này.
  6. lotus2206

lotus2206 Thành viên

Được Like:
    1
    Các pác có thể cho em hỏi 1 xí . Cái 7610 của em, cài natural Recorder. Nhưng chương trình này bị hạn chế thời gian. Em muốn gỡ bỏ nhưng máy báo là :Unable to remove, Application is open. Làm sao bi giờ hả các pác.Chương trình gần đây có những cuộc gọi không chịu tự động lưu lại.:((
    Các ơn các pác nhiều lắm, chúc 1 ngày mới tốt lành!
    RedStar thích bài này.
  7. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Bấm giữ phím menu 2-3s bạn sẽ thấy đc các chương trình đang chạy trong máy của bạn, chọn chương trình natural đó và exit nó thì remove ok thôi. chúc vui.
    RedStar thích bài này.
  8. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Phim bị giật có thể do phim khi convert kg chọn phần Reduce frames hoặc máy thiếu bộ nhớ sẽ bị giật 1 chút là hết liền, bạn xem lại đoạn phim đó nhé...có thể lỗi do lúc convert thôi!!!
    fantasy0178 and RedStar like this.
  9. SirMit

SirMit Thành viên

Được Like:
    11
    Cho em hỏi tí các bro ơi!
    Em cài blackballer trên con 7610 của em nhưng nó đòi register,mà PM em down về ko có code nên ko dùng dc.Imei cua em là 355034007057300.
    Ai bít thì giúp em nhé.Thanks.
    RedStar thích bài này.
  10. sunflower82

sunflower82 Thành viên

Được Like:
    2
    Mình đang dùng N6260 và phần mềm FExplorer 1.13, nhưng khi mình chuyển dữ liệu (*.mid, *.jar..) bằng hồng ngoại+Bluetooth sang máy khác thì bị báo "Protected items cannot be sent. Sent unprotected ?" và khi chọn "Yes" thì báo lỗi "Unable to send copyright protected item" . Xin giúp mình khắc phục lỗi trên. Thanks ^^__^^
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.