Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. saviovn

saviovn Thành viên

Được Like:
    5
    Xin hỏi về phần mềm quản lý file S60 & Ngage

Mình muốn hỏi có phần mềm quản lý file nào có thể send file qua bluetooth mà file đó có thể to hơn bộ nhớ trong của máy ko?kiểu dạng như ko thông qua bộ nhớ trong.Nếu có thì chỉ giúp mình tên phần mềm đó và cho mình link download nó về nhé.Thanks!
    RedStar thích bài này.
  2. MinhTrimobile

MinhTrimobile Ex-Mod

Được Like:
    125
    dạ có ạ!hehe!bạn dùng sele-Q hay là file-exploree!các s6 khác chĩ cần chĩnh 1 chút trong máy nữa là ok theo nhu cấu của bạn,còn n-gage thì pãi cài thêm mmcdrive nữa!good luck!
    RedStar thích bài này.
  3. saviovn

saviovn Thành viên

Được Like:
    5
    mmcdrive lấy download ở đâu vẩy?Bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn 1 chút đc ko?Mình chưa hiểu lắm!
    RedStar thích bài này.
  4. MinhTrimobile

MinhTrimobile Ex-Mod

Được Like:
    125
    dạ có thể dùng chức năng tìm kiếm của forum để tìm,vì đã up lên nhiều lần ruì!solf này dùng chuyển inbox của bluetool về thẻ nhớ!good luck!
    RedStar thích bài này.
  5. saviovn

saviovn Thành viên

Được Like:
    5
    Hix bạn có thể hướng dẫn vào phần nào và làm gì để có thể send như vậy được dùm với!
    RedStar thích bài này.
  6. phuongve

phuongve Thành viên

Được Like:
    315
    Search MsvDriveE mà cài vào máy, mở cái đó lên cho nó chuyển tin nhắn sang thẻ. Muốn gởi file thì mở trình quản lý file lên, ngay tại file cần gửi chọn gửi qua bluetooth, thế là xong
    RedStar thích bài này.
  7. My_Document

My_Document Thành viên

Được Like:
    16
    trời đất bác minhtri đã nói kỹ thế rồi còn gì nữa. dùng chức năng search của 4rum mà tìm. copy cái "mmcdrive" vào ô search rồi ngồi chờ nó tìm chứ sao.còn sau đó thì về cài nó ra rồi tìm đến file muốn send rồi chọn bluetoot là dc.
    RedStar thích bài này.
  8. saviovn

saviovn Thành viên

Được Like:
    5
    MsvDriveE mình đã down cái này và cài vào Ngage của mình.Vào mục Message thì thấy biểu tượng nó thành hình logo thẻ nhớ,ok rồi.Nhưng mình vào FExplorer 1.3 và tìm file cần gửi rồi chọn gửi qua bluetooth vẫn thấy báo là ko đủ bộ nhớ.Ko biết có cần phải restart lại máy ko vẩy các bác?
    RedStar thích bài này.
  9. MinhTrimobile

MinhTrimobile Ex-Mod

Được Like:
    125
    file gởi ok sẽ bằng nữa dung lượng thẻ nhớ còn trống của thẻ thưa anh!
    RedStar thích bài này.
  10. saviovn

saviovn Thành viên

Được Like:
    5
    ac.ac. ra thế thảo nào.Hihi thẻ 256 của mình còn có 3MB sorry nha.Àh lúc search tui thấy có 1 topic có nói sài phàn mềm ProfiMail cũng làm đc chức năng như thế này.Ko biết các bác đã bác nào sài chưa và nhận xét dùm ưu nhược điểm của 2 cái.và cái MsvDriveE nếu ko muốn sài nữa remove nó đi như thế nào để trong message trở lại như lúc ban đầu.
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.