Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    cái nì em chạy okie trên S60 còn N7 thì chịu . Em ko có máy để test :D
    RedStar thích bài này.
  2. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    pac nhikhan ơi cho mình hỏi chúc, cái phần mềm citytime 2.5.1 của pac post lên đó mình tải về sử dụng thử, thời gian đầu thì rất ok, nhưng sao một thời gian thì vào chỉ bấm được ok và thấy được một nước đang hiện hành thôi, muốn con giờ của một số nước khác thì không được, và phiên bảng củ của nó cũng bị tương tự như vậy, mình sử dụng trên máy 3230 đó. mong pac giúp . thanks
    RedStar thích bài này.
  3. vudq

vudq Thành viên

Được Like:
    63
    Tôi cài Citytime 2.5.1 cho N6600 cũng bị tương tự, khi cài lại thì OK nhưng mới cài lại nên chưa biết có còn bị như thế không?????
    RedStar thích bài này.
  4. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    chi~ dum` em cach' choi game n-gage tre^n 6680 di , co' ai co' fa^n` mêm` nay` ko zday ?
    RedStar thích bài này.
  5. lamquangtung

lamquangtung Thành viên

Được Like:
    1
    Máy N9210 của em khi ấn vào write short message thì được báo là "not found". Bác nào giúp em với.
    RedStar thích bài này.
  6. trai_ngheo

trai_ngheo Guest

cái n70 của mình sao cài nhạc chuông không được, nó chỉ được có một lần, còn những cuộc gọi sau thì trở lại chuông chuẩn của nokia....
  7. anhhungvietus

anhhungvietus Thành viên

Được Like:
    15
    không biết có post lộn chổ không? Nhưng sẳn đây các pác cho em hỏi là : làm sao copy danh bạ từ máy vào Sim của NGageQD , huhu.. em mới bị cháy Sim làm lại rùi, nhưng không thể copy được. chẳng lẽ phải ghi ra giấy rùi nhập lại vào Sim sao ? ac ac. . chết chắc . Giúp em với nha !! Em cảm ơn trước
    RedStar thích bài này.
  8. thycuong2790

thycuong2790 Thành viên

Được Like:
    1
    muốn xóa bỏ cái application đang dùng thì phải làm sao ( cụ thể là cái font tiếng Việt đang dùng nhưng xấu quá, muốn đổi cái khác như nó báo là đang mở không cho xoá). Cai biết giúp dùm tôi. pleaseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    RedStar thích bài này.
  9. tommyle

tommyle Thành viên

Được Like:
    64
    bạn rename cái font đó thì xóa được ngay
    RedStar thích bài này.
  10. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Dùng PM này nè User lâu quá kg dùng đến nó nên quên chức năng của nó luôn!!! Chạy chương trình, sao đó lưu lại với 1 tên bất kỳ, sau này nếu có bị nữa thì "restore" (load) lại là ok. các thư mục folder sẽ đâu lại vào đấy!!!
    (đổi đuôi txt-->rar nhé)

Các file đính kèm:

RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.