Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TranDaiTrang65

TranDaiTrang65 Thành viên

Được Like:
    31
    Cac ban oi toi đang dung, 6880 mà chữ thi nhỏ quá khong biét lan sao cho to lên đuoc ,vua rồi kài them cai anh "kobe" vào chữ lại cang thanh, rất khó đọc vậy thì làm thế nào đây? Mong bạn nao biết thì giúp voeis cảm ơn nhiều lắm.
    RedStar thích bài này.
  2. CLEOPAC

CLEOPAC Thành viên

Được Like:
    2

Hiiiiiii, lỗi này chắc là do bạn cài phần mềm bảo mật tin nhắn phải k?Vào chương trình bảo mật tin nhắn mà đọc tin.
    RedStar thích bài này.
  3. trungnn

trungnn Thành viên

Được Like:
    5
    Tôi mới cài cái Dictaphone 1.04 nhưng chẳng biết sử dụng thế nào! mong các bạn hướng dẫn giúp.
    RedStar thích bài này.
  4. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Mở chương trình lên. cài đặt tự động khởi động. tạo phím tắt để khi cần ghi âm thì bấm. nhớ là phím tắt vừa để mở ghi âm và tắt luôn. vậy thôi.
    chúc vui vẻ.
    RedStar thích bài này.
  5. cooky_vy

cooky_vy Thành viên

Được Like:
    3
    nhưng đại ca ơi, phần mềm bảo mật tin nhắn của em đã remove ra trước đó rồi, đâu có sử dụng nữa đâu!!có cách nào khắc phục không!??
    RedStar thích bài này.
  6. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Bạn search với từ khoá "Tra cứu thông tin du lịch " thử xem nhé
    RedStar thích bài này.
  7. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    @Cooky-vy: Chắc là bạn cài Mumsms, Bạn vào chương trình Mumsms mở ra đọc được đấy
    RedStar thích bài này.
  8. concamap

concamap Guest

Bác cho em hỏi thay cục pin nuôi đấy có phức tạp ko??? Phải tháo máy hả bác??????? Thanks bác đã trả lời em:):):)
    RedStar thích bài này.
  9. concamap

concamap Guest

Em có xóa vn.grd và freetype.dll đi rồi bây giờ chỉ còn tahoma.grd và unicode.grd thôi. Thế mà font chữ của máy vẫn ko về default bác ạ. Nhờ bác chỉ giáo, thanks bác :hug:
    RedStar thích bài này.
  10. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Muốn font chữ of máy trở cề default thì bạn phải xóa hết tất cả các fonts nào có đuôi là *.gdr thì mới ok . Nhớ restart lại máy nhé.
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.