Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Chia buồn cùng với bác, có những PM nầy bác gắng tìm trên 4rum này để tải về nhá:
    1. ACM 2.0
    2. Black list
    3. Black baller
    Nhưng cũng không ổn đâu, bác nên thay sim đi
    RedStar thích bài này.
  2. bus

bus Thành viên

Được Like:
    39
    Chia buồn với bạn, hãy tải phần mềm blacklist ở đây nè
    RedStar thích bài này.
  3. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Bạn click vào link xong và chờ 1 lát, sau đó kéo xuống sẽ thấy chữ premium và chữ free trong ô vuông.

click vào chữ free và chờ 1 lát nữa nếu thấy trang này kêu bạn nhập 3 chữ cái hoặc số vào thì cứ nhập và chọn download, nếu kg có ô nhập đó thì...chịu khó chờ theo thời gian "nó" đưa ra hoặc trở lại bước trước và chọn chữ premium. nhưng nếu chọn cái nì thì bạn phải có tài khoản (account=đăng ký=mua or xin trên gsm :D ) thì mới đc.
    RedStar thích bài này.
  4. rockone1909

rockone1909 Thành viên

Được Like:
    62
    E hỏi mấy cao thủ vấn đề này nhé, E dùng N70, thẻ 512m, khi nghe nhạc mp3 bằng chương trình sẵn có trên thẻ thì tiếng bị vỡ, và chậm nữa, còn khi rút thẻ ra, nghe trên máy thì ok, E hỏi vì chương trình sẵn có vừa nghe nhạc vừa chơi game được, đã formatr lại máy và thẻ, không ăn thua gì cả.vậy đây là lỗi gì vậy, máy chạy soft vẫn vô tư, hic,
    RedStar thích bài này.
  5. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Có thể do thẻ của bạn chứa quá nhiều nên gây ra tình trạng chậm như vậy!! bạn thử chép khoảng 1/2 dung lượng thẻ và nge nhạc thử xem sao. bạn hãy thường Defrag thẻ nhớ của mình sau khi có sự thay đổi về lượng file hay soft đc cài trên thẻ, làm vậy thì thẻ có thể chạy nhanh hơn chút đấy!! chúc thành công.
    RedStar thích bài này.
  6. anhhao

anhhao Guest

bạn thử nhập vô 15 số 0 thử xem.
    RedStar thích bài này.
  7. black_angel

black_angel Thành viên

Được Like:
    2
    6630 bị restart!

Các bác ơi! Cứu E với. Chẳng hiểu tại sao con 6630 của E tự nhiên lại hay bị restart. Nó giống như máy tính bị log off ra rồi lại log in vào. Có cách nào khác phục được không hả các bác!
    RedStar thích bài này.
  8. madhit

madhit Guest

CHo mình hỏi có chương trình nghe nhạc nào mà sắp xếp được kô. Xài thằng Ultra có vứt mọi file.mp3 vào rồi chạy hết ... Anh Việt lẫn lộn, đang nghe Tình xưa nghĩa cũ thì bay qua My humps ...lol ... Ah, đang xài QD ... tx in advance.
    RedStar thích bài này.
  9. Jask

Jask Thành viên

Được Like:
    2
    UltraMP3 có cho sắp xếp mà bạn, chọn bài--> move rồi dịch đến chổ mong muốn. Hoặc đặt tên lại files theo thể lại: ví dụ như: nhạc sến-->s-xxx.mp3, nhạc rockvn--> rvn-xxx.mp3....đơn giản thế mà....
    RedStar thích bài này.
  10. hung_mobile3230

hung_mobile3230 Thành viên

Được Like:
    132
    trả lời vạy DIE lun máy ng ta đó bạn ơi.
    @@: ANH HAO: ban dùng xài cái gọi là 15 so O đó kẻo DIE đó.
    Lời khuyen dành cho bạn là : format lại máy và cài lại soft.
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.