Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Thủ cái này xem, cái này tui cũng chưa dùng:

Các file đính kèm:

RedStar thích bài này.
  2. Pagani

Pagani Thành viên

Được Like:
    48
    Cầu 1: Bác hỏi hơi trừu tượng, FM không phải là tên đài mà đại khái là khoảng dải tần, bác dò vào đúng tần sô của đài phát nào thì nó sẽ là đài phát đó, nội dung của đài thì muôn hình vạn trạng, chỉ có đài phát thanh XXX(tiếng Việt) là tớ chưa nghe tới bao giờ, ý 2 câu 1: pó tay toàn tập.
    Câu 2: Câu này không trừu tượng nhưng hơi kỳ lạ:rolleyes: . Không biết bác có thuộc CLB những người thích đùa bên TTVNOL hay không :D chứ theo tớ biết thì kể cả QD cũng không truy cập internet được.
    Câu 3: Có thể, truyền bằng đầu phát BlueTooth gắn vào máy tính qua cổng USB
    Câu 4: Giá ây hơi đắt, QD 2nd hiện tại bác có thể mua với giá 1.5T tương đối dễ dàng. Mà tại sao bác không mua QD nhỉ ??
    Chúc bác mua được con như ý!
    RedStar thích bài này.
  3. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Format lại máy là Ok thôi bạn! Have fun!
    RedStar thích bài này.
  4. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Xóa biểu tượng trong menu thì làm sao xóa đc bạn??, chỉ có thể xóa thư mục rỗng thôi (folder) hoặc move, move to biểu tượng đến 1 nơi nào đó thôi bạn à. Tìm kỹ lại nhé... rùi hãy tính tới chuyện format sau!!!
    RedStar thích bài này.
  5. chant

chant Thành viên

Được Like:
    1
    Cho em hỏi làm sao thay đổi được Icon, em xài 6600, trong các bộ theme có đổi icon nhưng còn một số cái nó vẫn giữ lại kh6ng thay đổi gì cả.

Cám ơn và chào thân ái.
    RedStar thích bài này.
  6. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Để đổi đc icon theo ý mình thì bạn cài nhìu themes vào( icon đẹp đẹp ý, nhưng coi chừng chậm máy ). Sau đó vào themes bạn cần dùng, chọn edit\icons\ và chọn themes có icon nào bạn thích. thử nhé!!
    RedStar thích bài này.
  7. NGAGELX

NGAGELX Thành viên

Được Like:
    12
    Lam ơn cho em hỏi cái chương trình tự điển của máy ( Mobi _dict ) sao cài vào 6600 thì được , nhưng ko đọc được font Vn ?
    Mac dù đã cài vnfont.sis?
    Bác pro ơi giúp dùm với. >>>>chỉ cách để cài vào 6600 mà đọc được bình thường tiếng Việt nha
    RedStar thích bài này.
  8. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Remove mdict, dùng trình xóa font để xóa các font trong máy, cài lại mdict, cài Vnfont, khởi động lại máy, ok
    RedStar thích bài này.
  9. Hoa_tan

Hoa_tan Guest

7610 của em không thể hẹn giờ trong cả tuần được. Hết ngày lại phải hẹn giờ lại. Các bác có phần mềm nào để hẹn giờ cả tuần được ko?
    RedStar thích bài này.
  10. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bác search cái alarm manager trên 4rum này về để hẹn nhé
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.