Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. NGAGELX

NGAGELX Thành viên

Được Like:
    12
    Cho mình hỏi cái chương trình thu âm khong giới hạn Pởedictaphone lúc trước xái rất à ổn nhưng không hiểu sao tụ nhiện bây giờ bị lỗi Mediaserve. Các bác pro làm ơn chỉ giúp với ( Mình xài Ngage QD)
    RedStar thích bài này.
  2. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Thì phải remove rồi cài lại thôi NgageLX
    RedStar thích bài này.
  3. icare

icare Thành viên

Được Like:
    1
    cho mình hỏi khi cài PVplayer thì realone không chơi được 3GP mà PVPlayer thì coi 3gp không đẹp
    RedStar thích bài này.
  4. lamsoncom

lamsoncom Thành viên

Được Like:
    1
    anh ơi cho em hỏi làm thế nào để cài đặt chương trình cho Ngage nhỉ em mới mua cái đầu đọc thẻ nhưng ko biết chép chương trình setup vào đâu cả
    VD : như folder Fifa06 thi chép tất cả nó vào hay chỉ chép 1 file nào đấy thui ????
    RedStar thích bài này.
  5. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    Tất cả những phần mềm để cài đặt vào máy thường là những file có đuôi .sis và .jar vì vậy bạn hãy chép các file đó vào máy và open nó lên đọc theo hướng dãn để cài đặt. đó là cách thông thường nhất đó. Have fun
    RedStar thích bài này.
  6. phuongve

phuongve Thành viên

Được Like:
    315
    Chép các chương trình có dạng file sis qua thẻ, xong rồi vào menu/tools/manager trên máy mà install hoặc dùng trình quản lí file như FileMan mà install. Còn các trò của NG như fifa 06 thì chép nguyên thư mục system bạn bung nén đc vào thẻ (E:\system\) thì sẽ chơi đc thôi. Have funs !
    RedStar thích bài này.
  7. vuhaianh

vuhaianh Thành viên

Được Like:
    8
    Em dùng kobe 2.0 bình thường , xài rất tốt , tự dưng hôm nay vào tra thấy font chữ trong phần Tên thuê bao & địa chỉ bị lỗi gì đấy , ko hiện lên chữ như bình thường đc ??? vậy là sao nhỉ ? đã cài đầy đủ các font lúc cài kobe rồi ...hic ..help ??
    RedStar thích bài này.
  8. bachcom

bachcom Thành viên

Được Like:
    10
    cho mình hỏi làm thế nào để biết được ram của máy là bao nhiêu

cho mình hỏi thêm là khi cài nhiều ứng dung thì mày chạy chậm-->vậy làm thế nào để biết là ram còn bao nhiêu
    RedStar thích bài này.
  9. NGAGELX

NGAGELX Thành viên

Được Like:
    12
    hic cài lại rồi mà sao nó báo errod.Em bó tay mấy bác ơi . Em reset lại luôn rồi mà cũng bị như vậy àh , Có chương trình nào thu âm không íơi hạn khác không mà tính năng gần gần với chương trình này với có thể giới thiệu dùm cho em với
    RedStar thích bài này.
  10. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Bạn có thể dùng soft appman, search với từ khóa này (ra bên ngoài chủ đề này search sẽ thấy). Chỉ cần chạy ứng dụng này thì bạn sẽ biết đc RAM of máy còn bi nhiu, và biết đc soft nào đang chạy, dọn dẹp máy, tạo shortcut trong goto... từ từ thưởng thức soft này nhé!! :D
    bachcom and RedStar like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.