Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. for1danny

for1danny Thành viên

Được Like:
    3
    các pá cho hỏi mình xài con N70. Hôm truóc có down Smartmovie 3.13 về. cài xong chạy key thì bị báo ivalid .
    Pác nào bít chỉ dùm ! Trial chỉ đc 1' nên hết xem đc.

tks
    RedStar thích bài này.
  2. kenny_nmk

kenny_nmk Guest

Hoi ve ACM 2.0

Mình đã làm y chang vẫn o được
    Greeting đa co cau "Ngoai vung phu song"
    Chọn trong Mode - Backlist - reject Backlish -
    Machin answer
    AI rành chỉ giáo chi tiết hộ
    thanks 3 cái
    RedStar thích bài này.
  3. mancemab

mancemab Thành viên

Được Like:
    1
    máy n3230 của tui sao khi dùng một số chương trình VN ví dụ :âm lịch, phần mềm du lịch, emap... thì toàn bị lỗi font tiếng việt. Hiện trong máy có fonts: VN-Unicode.GDR, VTIMESN.TTF... và đang dùng lạcviệt từ điển và TMA từ điển bình thường. Tui đã thử cài vnfont, vnfont++ mà vẫn không khắc phục được. Mấy bro ai biết xin chỉ dùm, cám ơn nhiều
    RedStar thích bài này.
  4. Akhademik

Akhademik Thành viên

Được Like:
    5
    Cho mình hỏi về cái Smart Setting. Ở trên forum chúng ta có giới thiệu 2 bản của 2 nhóm crk. Có 1 bản thì cài vào kô sao xài cỡ 7 lần thì nó báo chương trình bị lỗi kô chạy được nữa, gỡ ra cài lại vẫn kô chạy. Còn cái còn lại thì khá hơn 1 chút cài vào chạy được cỡ 2 ngày thì nó vẫn đó kô hề báo lỗi nhưng các chức năng inactive hết như là AutoLock ... Ai biết cách khắc phục chỉ giùm mình với.
    RedStar thích bài này.
  5. congthanh

congthanh Thành viên

Được Like:
    4
    cho mình hỏi cái này chút,mình dùng con 6681,mình chép các file word và exel tu máy tính vào máy di động nhưng sao không đọc được vậy,con 6681 của mình có bộ office mà.Nếu văn bản tiếng việt thì có đọc được không?các bác trả lời giúp em với.
    RedStar thích bài này.
  6. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    Bạn Tìm trên forum và cài thử font tahoma.gdr xem nha bạn.
    RedStar thích bài này.
  7. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bạn nên cài bộ Quiteoffice ấy. Còn về font thì một số font unicode có thể đọc được tiếng việt (bạn search với từ "Tiếng việt Unicode" là ra bài viết của Phuongve bàn về vẫn đề này) Thân
    RedStar thích bài này.
  8. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    Bạn thử lại lần nữa nha:
    Bạn vào Mode - Reject black list (chỉ chặn những số do bạn chỉ định) hoặc Reject all calls (chặn tất cả các số gọi tới).
    Nếu bạn chặn tất cả các cuộc gọi tới thì ở mục Action bạn chọn Answering machine... thế là xong.
    Nếu bạn chỉ chặn các số do bạn chỉ định thì bạn hãy vào tiếp phần List, import số bạn cần chặn vào bạn sẽ thấy ở mục Custom action hiện tại là Use Default và bạn hãy vào đó mà chọn lại là Answering machine và chọn tiếp câu chào mà bạn muốn. Để hoàn tất bạn hãy bấm done hai lần và ẩn nó đi thế là xong.
    Thử xem nha bạn. Good luck
    RedStar thích bài này.
  9. thanhcdma

thanhcdma Guest

Có ai có thông tin về CREW handset, chuyển giúp tôi với !
    RedStar thích bài này.
  10. nuhonngatngay8x

nuhonngatngay8x Thành viên

Được Like:
    16
    Dùng TCPMP xem phim thôi...

Minh đã cài TCPMP dùng đẻ xem phim rất tốt, có những đoạn phim được chiếu liên tục không cần chọn play list rất tiện. Nhưng chương trình này lại kèm theo hát file MP3 và nó là vấn đề vì mình chỉ muốn xem phim thôi!

Các bác nào có cách cải tiến để TCPMP bỏ đi chức năng hát file *.MP3 không, chri giúp mình với. Cảm ơn các bác nhiều!
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.