Xin giúp Nơi vá màng trinh ở đâu an toàn tại Bình Dương

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi tanmonglang, 14 Tháng mười 2016.

1. tanmonglang Thành viên

Xin chào các bạn!
    Mình mới chuyển nhà tới Bình Dương được 1 tháng, vốn là người tỉnh vào Bình Dương để lập nghiệp (mình là công nhân tại Khu Công Nghiệp SVIP) có thuê nhà trọ tại Đại Lộ Bình Dương. Mình có quen 1 người đàn ông, chúng mình quen nha được 3 tháng nhưng mình chưa hề quan hệ với nhau lần nào vì mình rất quan ngại về bản thân mình (đứa con gái đã không còn trinh tiết như hồi còn xưa). Nguyên nhân là do một lần chạy xe đạp ở quê mình bị té do gặp ổ voi. Màng trinh mình bị rách, hiện tại mình muốn kiếm chỗ nào đóa vá lại màng trinh nhưng mình thắc mắc là va màng trinh ở đâu an toàn và chi phí vá màng trinh hết bao nhiêu tiền. Mình là công nhân chỉ dành chút đỉnh nên kiếm bệnh viện nào hay phòng khám nào vá màng trinh chi phí thấp an toàn. Một điểm mình muốn nữa là không viết khu mình (Đại Lộ Bình Dương) sống có phòng khám hay bệnh viện nào vá màng trinh không. Mình không muốn đi xa.!!!

Mình có search trên mạng và tìm thấy địa chỉ vá màng trinh an toàn tại Thủ Dầu Một Bình Dương thấy nó cũng an toàn cho người bệnh như con bạn nói, thấy cũng hoành tráng chà bá lửa !!!

P/s: Nghe con bạn nói có phòng khám đa khoa Thủ Dầu Một tọa lạc tại 303 Đại Lộ bình Dương. Con bạn - người làm việc tại SVIP còn nói, phòng khám là do người Singapore mở cho người những làm việc tại Khu công nghiệp Viêt Nam - Singapore (SVIP). Cách đây vài năm, phòng khám không tiếp nhận những người không có làm tại Khu SVIP, bây giờ nó mở rộng ra cho những người dân sống gần Thủ Dầu Một nói riêng và thị xã tại Bình Dương nói chung tới thăm khám. Theo con bạn thì phòng khám rộng lắm! với đầy đủ thiết bị chuyên khoa được Bộ Y tế chứng nhận là 1 trong 50 phòng khám đạt chuẩn Việt Nam và TOP 12 phòng khám đạt chuẩn Y tế tại Đông Nam Á. Chắc là phòng khám của người Singapore nên có cần những tiêu chí cao như dzậy!!?? Không biết có bạn nào tới phòng khám Thủ Dầu Một 303 Bình Dương chưa ta?? Cho mình được biết thêm chi tiết về nó. Mình có search lên mạng tìm thấy đường dẫn về phòng khám đa khoa Thủ Dầu Một Bình Dương thấy website cũng được, không rối mắt lắm, màu xanh dương da trời rất hài hòa với tông màu trắng, còn có biểu tượng chim bồ câu nữa.
    Xem thêm:
    Tư vấn vá màng trinh hết bao nhiêu ở Thủ Dầu Một
    Tags: vá màng trinh hết bao nhiêu tiền, vá màng trinh ở tphcm, vá màng trinh ở bệnh viện từ dũ, vá màng trinh ở đâu an toàn, vá màng trinh webtretho, vá màng trinh ở cần thơ, vá màng trinh ở đâu hà nội, vá màng trinh ở hà nội,vá màng trinh ở đâu an toàn bình dương,tham my vien va mang trinh o binh duong,vá màng trinh ở bình dương,vá màng trinh phục hồi nhân phẩm,vá màng trinh,vá màng
    Chỉnh sửa cuối: 21 Tháng mười 2016
  2. quynhtran116

quynhtran116 Thành viên

Được Like:
    0
    Ở bình dương mấy bệnh viện không có dịch vụ này đâu chỉ có tới các phòng khám đa khoa may ra mới có dịch vụ. Bạn thử tìm mấy phòng khám đa khoa uy tín xem sao nha hình như ở 303 đại lộ bình dương có một cái đó, bạn ra đó hỏi thử nha.