Nói về P910i đi các anh em ơi

Thảo luận trong 'UIQ: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi hugo_callboy, 12 Tháng chín 2005.

1. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Nó có phân biệt firmware nữa đó bạn ah.
  2. steven288

steven288 Thành viên

Được Like:
    0
    - xài P900 đc gần 4 năm, Tết vừa rồi khùng lên đập nó xuống đất, MH vỡ vụn :(( ko bít còn cứu đc ko các bác (hix.. máy kỷ niệm)
    - Mới chia tay P1i để mua lại 1 em P910i(dù tụi bạn chửi khùng) vì vẫn thích và thấy xài good hơn P1i :D
    - Đang xài 3 máy cùng lúc, nhưng vẫn nâng niu P910i nhất. Hiếm ai chung thủy với P900 và P910i đc như mình lắm.
  3. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Tui thì như vậy là sở hữu P910 được 4 năm thiếu 20 ngày. :D
  4. kendauto

kendauto Thành viên

Được Like:
    0
    Sài chung sao dc **** Lần trước lỡ tay cài nhầm TV of P900 vô mà cuối cùng phải đi cài lại máy. Mất 250k đấy. Từ p910i => p910c ( US => China). Ức chế mà ko làm được gì bọn sửa.
  5. chiencom10

chiencom10 Thành viên

Được Like:
    21
    Các Pro ơi cho em hỏi với. Em dùng P910i R4 A006. Khi cài các phần mềm của UIQ2 ve và cài thì nó đều báo:
    Mã:
    [B]Cannot install[/B]
    This software cannot be installed á the installtion file is corupt.

Như vậy nghĩa là file em cài bị lỗi. Nhưng khi em thử cài đi cài lại nhiều lần thì lại có 1 vài ứng dụng cài đc, còn lại hầu hết là không.:-/
    Thế là thế nào các pro giúp với[-O<. Có phải do FW này kén phần mềm không?****:((:((:((
  6. cj_gta

cj_gta Thành viên

Được Like:
    0
    mấy bác cho em hỏi,màn hình cảm ứng con p910i của em vẫn hiển thị tốt,nhưng phần cảm ứng nó trục trặc làm sao ý.Ấn chỗ này,nó ra chỗ khác,em thử cân chỉnh màn hình rồi mà ko đc.Vậy phải làm thế nào để khắc phục bi h ah.Em ở HN,mong mấy bác giúp đỡ em với.Có chỗ nào sửa uy tín mà giá bớt chat thì các Bác chỉ giùm em
  7. phandaihiep

phandaihiep Thành viên

Được Like:
    0
    thay ic cảm ứng là ngon ngay chỉ vài chục ngàn thui . mình hỏi rồi ok
  8. TKTXVD

TKTXVD Thành viên

Được Like:
    0
    thay ic cảm ứng ở chỗ nào vậy bác. mình ở hà nội...bác nào biết chỗ nào thay ngon ngon bảo mình với.
  9. mrkoo

mrkoo Thành viên

Được Like:
    0
    ae cho em hỏi se p910i bị lỗi reason3.thi sửa thế nao`.mong ae giúp đỡ.
  10. lohubu

lohubu Thành viên

Được Like:
    12
    Topic này tháy lâu quá rui. Tinh hinh la em mói mua dc 1 cay P910i ma ko biet chay lai FW lam sao