Thảo luận Nơi yêu cầu + thắc mắc, giúp đỡ về phần mềm

Thảo luận trong 'NGAGE: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi HuyTim, 22 Tháng ba 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. HuyTim Sát Thủ Trên Cây Đu Đủ

2. TyLove

TyLove Thành viên

Được Like:
    2
    Help slick !!

Minh kết nối GPRS thành công,vào web được rồi.Sau khi cài đặt cái thằng Slick,lúc đăng nhập nó báo thế này là sao : " Auth failer.Socket eror Not ready ".Mình đã đánh pass đúng rồi tên đăng nhập cũng thế.8->
    huychieu and langtunuthuy like this.
  3. Virgo

Virgo Thành viên

Được Like:
    1,047
    Bạn cài Slick 0.43 hay bản nào,bạn đã kiểm tra cấu hình cho Slick kĩ càng chưa.
    hoanghip, huychieu and langtunuthuy like this.
  4. Kaka123

Kaka123 Thành viên

Được Like:
    212
    cho mình hỏi N-Gage có phần mềm nào ghi âm ngon mà ko bị giới hạn 1' như phần mềm mặc định của máy kô,máy ghi âm thì đc nhưng chỉ 1' là nó dừng rồi :(
    huychieu and langtunuthuy like this.
  5. linhcom1459

linhcom1459 Thành viên

Được Like:
    7,653
    phần mềm ghi âm ko giới hạn của bạn đây

Các file đính kèm:

minhcongtu, Virgo, Kaka123 and 6 others like this.
  6. cuongtomato

cuongtomato Thành viên

Được Like:
    60
    cho mình xin phần mềm hẹn giờ tắt máy trên ngage qd,đã kiểm tra những phần mềm bạn Huy post nhưng ko được,chỉ chạy được trên ngage c còn khi mình cài trên qd thì ko dc.Thanksss
    huychieu thích bài này.
  7. linhcom1459

linhcom1459 Thành viên

Được Like:
    7,653
    phần mềm tắt mở máy chạy trên nền Python,bạn cài Python rồi chứ
    cuongtomato and huychieu like this.
  8. huy85bn

huy85bn Thành viên

Được Like:
    1
    cho em hỏi chút nha .sao mấy cai phần mềm em dow về cài toàn báo lỗi thế anh.nó toàn báo thẻ đầy thui anh ah.ko cài đc.cac pro jup em với
    huychieu thích bài này.
  9. Virgo

Virgo Thành viên

Được Like:
    1,047
    Cụ thể là Soft nào và bạn down từ đâu?****

@ All
    Đề nghị các bạn có bất cứ thắc mắc gì,khi Post nhớ miêu tả chi tiết cụ thể các báo lỗi,những thông tin liên quan.Nhiều khi lỗi do người sử dụng chứ không phải do Soft
    .
    Thanks!
    linhcom1459, cuongtomato and huychieu like this.
  10. cuongtomato

cuongtomato Thành viên

Được Like:
    60
    Mình đã cài phần mềm tắt máy trên nền python nhưng nó lại bắt chạy nền thì mới tắt máy dc mà mỗi lần tắt máy bật lại thì nó ko chạy nền nữa,ko lẽ mỗi tối lại pải chạy nó lên.Còn phần mềm mà mình gửi đính kèm ở dưới (ko cần cài python)thì nó chạy tốt nhưng có điều nó lại chọn cái dòng đầu tiên khi mình nhấn nút nguồn,mà đối với qd thì dòng đầu tiên là remove thẻ,vì vậy nó toàn remove thẻ ko ah,ngage c thì chạy tốt .Mình xài các phần mềm trên thì thấy như vậy,ko bít mấy bạn thì sao.Mình rất cần phần mềm này,nếu bạn có phần mềm này mà chạy tốt trên ngage qd rồi thì giúp mình với.Thankkssss
    huychieu thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.