Thảo luận Nơi yêu cầu + thắc mắc, giúp đỡ về phần mềm

Thảo luận trong 'NGAGE: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi HuyTim, 22 Tháng ba 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Maicaolam

Maicaolam Thành viên

Được Like:
    50
    Hic cái đó là đương nhiên bạn à. đuôi rar là file nén. bạn phải giải nén nó thì mới có thể cài được. tốt nhất là bạn nên dùng pc giải nén nó ra. sau đó ném vào thẻ và cài ( cài = fileman hay xlore đều được ) có điều file sis với dung lượng quá lớn bạn sẽ phải dùng unmakesis để giải nén và cop vô thẻ. chúc bạn ... may mắn =))
  2. boyneedlove

boyneedlove Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi, mình format thẻ nhớ trên vi tính, mình gắn thẻ nhớ vô máy tính thì nó hiện lên là ổ j, mình mở phần mềm format thẻ nhớ MMC trên PC ra thì nó hiện ổ d,e,f,g,h,i,k,l ko có ổ j. Vậy mình làm thế nào để format vậy các bạn?
  3. tonyhy

tonyhy Thành viên

Được Like:
    0
    pro nào có thể cho em cái Slick 0.43 ko cái cho n-gage ý thank pro nhìu
  4. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    không còn dùng đc Slick trên N-Gage nữa đâu bạn ạ!
  5. yuyu1932

yuyu1932 Thành viên

Được Like:
    34
    bạn 4mat thẻ j nếu là thẻ trên N-gage thì cứ để máy tự 4mat như vậy tốt hơn .còn 4mat trên pc thì đơn giản thôi nó là ổ ghi tên khác so với tên ổ cứng mà bạn đặt . VD bạn có ổ C ,D ,E,F .v...v nhưng cho cắm thể qua ÚSB nó hiện là ổ J chẳng hạn thì bạn click chuột phải vào đó và chọn 4mat.click vào quick 4mat thế là oke
  6. boyneedlove

boyneedlove Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đã đổi tên đc ổ J thành ổ L rùi, giờ có thể format đã lun, cám ơn bạn yuyu !
  7. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Tạm đóng chủ đề để tránh Spam
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.