Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    cái này anh đã cài vào máy và post lên rồi,nhưng chưa thực hành được!các bạn nghiên cứu chương trình này có gì hay thông báo cho anh em biết với...
    RedStar thích bài này.
  2. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    -cái nào củng vậy chỉ sáng 3 nút trên thôi.
    -4.10 là phiên bản của châu âu,4.58 của châu á,4.10 cài được phần mềm và games java chứ!trước đây khi phiên bản này mới ra anh đến 122 phan đăng lưu để cài,khi anh hỏi để cài phiên bản mới nhất là 4.10 mấy cô nhân viên nói chỉ có 4.58 là mới nhất,lúc đó anh chưa biết vụ châu âu hay châu á gì cả?anh đưa máy cho cài vào khi kiểm tra lại thì đó là 4.10...vì vậy em cứ đến đó hỏi lại nhé!còn hết bảo hành thì chắc nó tính tiền thôi...hiện nay anh đang xài thẻ MMC PLUS 1 gb chạy tốt ...
    -7710 có thể duyệt web qua kết nối bluetooth anh thấy1 số trang web ở nước ngoài nói như vậy với điều kiện phải có app bluetooth phù hợp cài vào pc và app GNUBOX cài vào 7710....
    RedStar thích bài này.
  3. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    đã có smartmovie 3.21 rồi đó các bạn! tôi đã vào lonely cat games tải về cài chạy ngon lành...
    RedStar thích bài này.
  4. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Máy em hết Bh rùi ra Nokia Care tụi nó chém tới 200ngh cho vụ up lên 4.10 này đó, mà phải chờ đợi lâu lắm
    Em đem ra cửa hàng Tân Á Long, địa chỉ 1035 Trần Hưng Đạo P5 Q5 làm cho nhanh mà giá lại rẻ nữa. Chỉ 50ngh là up lên 4.10, muốn cài thêm game hay SM 3.2, soft gì khác nữa thì nói họ cài dùm, free hết. Chỉ 50K thui. Chỗ này làm việc rất Pro.
    Em ở Tp thì 17/6 này đăng ký với a e 4rum tham gia off cho vui
    RedStar thích bài này.
  5. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Anh Cương xài bản SM 3.21 chưa, có ok ko anh, có bị giựt hình như 3.13 ko a ?
    Cho em hỏi cái TCMP anh cho em nó hỗ trợ chơi dc file nào vậy anh ?
    RedStar thích bài này.
  6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    SM 3.21 xài tốt,anh đã cài rồi chạy ngon lành còn TCPMP chơi được nhiều loại như mpeg1,mpeg2,avi,mp3 và hình như là cả wma,wmv nửa....
    RedStar thích bài này.
  7. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bạn vào hòm mail riengcho7710@yahoo.com.vn để download chương trình Mobi Reader về nhé.
    Pass: 123456
    Have fun!
    RedStar thích bài này.
  8. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    Bạn nhấn vô menu chọn phần Books>eDocs nó sẽ hiện ra mục menu có ATM trong đó.
    To Namphat: Đây phần mềm eBook của bạn đây, khỏi tìm đâu xa, version mới nhất đấy:
    http://www.4shared.com/file/1909591/779663e5/mobireader1series901.html
    Chú ý:khi chọn xem ở chế độ dọc màn hình đọc xong các bạn nhớ chọn lại y cũ (xem nằm ngang), nếu không khi các bạn chạy từ điển thì không bao giờ chạy được và cũng không vào được eBook lần thứ 2.
    Nếu ai bị rồi thì giải quyết như sau:xóa file eBook đang xem (bằng File Mannager) rồi mở eBook lên,và thoát ra,sau đó chép vô máy lại file eBook đã xóa.:hug:
    RedStar thích bài này.
  9. milkthanh

milkthanh Thành viên

Được Like:
    139
    RedStar thích bài này.
  10. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    anh honeyz oi cho em hỏi. hôm bữa em ra chỗ Tân Á Long mà anh chỉ đó, hỏi nó nói là nâng cấp 7710 giá là 100ng. nhưng liệu ở Tân Á Long làm có tốt không?anh có quen ở đó không mà anh biết giá 50ng? em thấy ở đó cài chương trình cũng mất tiền mà. với lại mấy nhân viên ở đó trông có vẻ khó tính, hỏi 1 lúc không ai trả lời cả rồi lát nữa mới có 1 anh phía bên trong trả lời. bác honeyz cho em vài lời khuyên nhé!
    RedStar thích bài này.