Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Ở VN cũng có rùi, hôm trước ra Nokia Care nhờ up lên 5.0 nhưng bị lỗi tè le nên trở về xài 4.10 là ok nhất
  2. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Chính xác là miếng dán 3 lớp luôn đó bác
  3. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Biết bác mua con 7710 này của ai rùi, phải bác mua của lousiskoo bên 4rum ppcvn ko ? Con này còn BH tới 30/10 như con mình luôn, hình như chỉ còn con của bác với của mình là còn BH lâu nhất nhĩ, hàng 7710 giờ kiếm con còn BH cũng khó.
    Mai mốt bác mua đồ đừng vô thegioididong mua làm gì, vào chỗ đó cho tụi nó chém, miếng dán bên ngoài bán 20K, tụi nó bán 100K-150K. pótay.com
    7710 xài thẻ MMC Plus đọc rất nhanh, anh Cương đang xài thẻ 1G MMC Plus chạy nhanh lắm, anh em nào muốn mua thẻ 1G MMC Plus BH 1n RiDATA, PM mình cho add mua, chỉ 30USD (hình như bữa nay còn có 28USD)

Mình đang chờ tới 11/7 này thằng em bên nước ngoài xách về thẻ 4G MMC Plus ADATA 200x, ko biết 7710 có chạy dc thẻ này ko, xài dc là đâu thua gì N91 đâu các bác nhĩ
  4. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    bác mua lâu rùi mà, giờ này ra ngoài đó là ko còn hàng đâu
  5. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66

uhm, mua tháng 11 năm ngoái :D. chắc vài bữa đi lăng quăng lên đó, tiện thể mình vô hỏi xem còn ko
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    -nó bị lỗi j bác có thể nói rõ hơn ko thấy tụi nước ngoài khen mà
    -mình mới ở 81A HV mua 1 vỏ 1 miếng dán (3 lớp đàng hoàng nha ) mỗi thứ 20 ngàn à , các bác đừng ra Bích Ngọc ở Trần Phú nhá chém đẹp (70k 1bộ vỏ 50k 1 miếng dán) mình hỏi xong sách xe biến luôn :D ra 81A HV là rẻ nhất ,con nhỏ bán hàng cự nự wá trời nói là ko bít ai đưa lên mạng giá bèo wá mình chả nói j hết :D
    nói chung vỏ lô mà khít rịt vậy là ok rùi rất tuyệt
  7. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Còn ko biết nhấn nút thanks cho mình 1 cái nữa bác, hihi
    Mua dc hàng ngon giá rẻ rùi nha
    Mìng kêu tụi Nokia cài 5.0 nhưng nó cài giữa chừng bảo có lỗi nên đành cài lại 4.10, chưa biết lỗi gì
    zazaza thích bài này.
  8. angel_of_love

angel_of_love Thành viên

Được Like:
    2
    cac anh len 27 nguyen~ huu~ huan HN co ban the 512mb co 230k cac anh a, anh nao` dang dung 256 thi` tau. 1 cai ma` dung .sorry cac anh vi khong viet duoc tieng viet :p
  9. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    nó nói giá miếng dán màn hình cũng 20k hả bác? hay nó nói mắc hơn rồi bác trả giá (nói là trên mạng nói có 20k) mà bác bảo nó cự nự quá trời?
  10. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Bạn up ở Nokia Care nào vậy? Mới thứ hai tuần trước mình up ở Phan Đăng Lưu, HCM. Ngơ ngác một hồi, nhấc điện thoại lên hỏi, bên nokia mới biết firmware mới nhất là 4.10!