Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Thực ra máy 7710 theme không có được coi trọng lắm đâu vì phần hiển thị không nhiều. Bạn nên chú trọng hình nền thì sẽ thấy máy đẹp và dễ chịu hơn. Thân
  2. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

cái mm7710tr đã là bản chuẩn chưa hả bác Ngmanhduy?
    Thêm nữa cái Explode ấy thì tớ đang dùng firmware 04.01.00. không biết có phải vì nó mà tớ cài được ko? sau đó mấy cái máy của thằng bạn cũng chịu không cài được. Ăn may :)
  3. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Như mình biết là máy không work được file có đuôi wav mà chỉ đọc được mp3 và ogg thôi.
  4. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Được chứ, bácIce nhầm rồi. em đang dùng Chiong.wav làm nền đây này. Thêm nữa chính .ogg không được. Chỉ có thể nghe nhưng khi chọn làm nhạc chuông ko được. Hơi phí vì .ogg file rất bé.
  5. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Bác thử lại coi sao vì nếu muốn làm nhạc chuông thì phải lưu qua ổ của máy mới được. Bữa đó mình đưa đuôi wav vào không đọc được. Kỳ lạ thật
  6. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Nhầm .ogg ko làm chuông được, nghe được. Nhạc chuông nên Mp3 cho giảm dung lượng bac Ice ạ. Nếu .ogg làm chuông được thì quá hay vì file rất bé.
  7. mer

mer Guest

Em duyệt web ko xem được font tiếng việt các bác ơi, nó cứ hiện ra ô vuông ko, bực thật ( em đã down font.sis và cài vào rồi)
    Còn tắt chương trình bằng nút cuối cùng bên phải ko được, em đè nó cả 30s cũng chẳng ra.

Cuối tuần nay ai rảnh họp offline đi, mà em ở sg, ko biết có bác nào rảnh ko. SDT cua em: 090 39 39 850, Y!ID: leehafhuy
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Cài firmware v3.04.02 trở lên mới đè được,chép font này vào c/syt/fonts

Các file đính kèm:

9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Tặng ICERBERG 01 WALLPAPER kỷ niệm offline

Các file đính kèm:

vothanh thích bài này.
  10. ngocquynh065

ngocquynh065 Thành viên

Được Like:
    16
    Cho mình hỏi 1 câu hơi ngớ ngẩn 1 chút . Làm sao để set wallpaper ? Mình cứ open hình ra thỉ chẳng có dòng set wallpaper đâu cả . Vây. phải làm sao đây ?