Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    trời. em mới mua miếng dán màn hình hôm thứ 3 vừa rồi 20ng mà hôm nay còn có 15ng à hả? hay là bác may mắn gặp đứa bán nó nhầm:)
    còn vụ cái vỏ thì em cũng đồng ý với bác là nó rất nhám, không trơn láng và bóng như cái vỏ zin, nhưng em tháo ra lắp vào nhiều lần cũng chưa gãy mà. cây bút thì lỏng le, cứ sút ra liên tục. chắc vài hôm nữa là rớt mất thôi
    có bác nào cũng gặp tình trạng bút cũng lỏng le như em không?
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    vỏ lô như vậy mà các pác còn chê nữa à có 20k mà đòi đẹp theo ý mình thì sao đc,có vỏ lô là tốt lắm rùi á lúc chưa có cứ phải giữ vỏ zin như giữ trứng á :D
    còn cây viêt bị lỏng thì bạn lấy băng keo đen á cắt 1 miếng nhỏ dán vô chỗ nhét viết là ok mình đang làm như vậy á ,vô tư khỏi sợ rớt :D
  3. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Ui da, vậy thì vỏ lô đen chưa đáng để mua roài. Kô biết vỏ xịn của N7710 có những mầu gì các bạn nhỉ để mình nhờ mua?
    Đã có ai hỏi được giá của Nokia Receiver cho N7710 chưa? Kô bít giá cả thế nào nhỉ. Mà cái thằng VTC sao lâu cho ra đời dịch vụ DVB-H thế kô bít. Mình cứ tưởng được xem WC 2006 trên ĐT chứ. Hì.
  4. SHERK

SHERK Thành viên

Được Like:
    30
    Hic, tuần trước mới dán miếng dán màn hình xong, 50 kìn......:(
    :rolleyes: Công nhận là thông tin về cái Nokia Receiver dạo này ế ẩm, hôm rồi xém nữa đổi con 7710 iu vấu lấy thằng O2 Neo rùi, hic....
  5. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Chời ơi, đang tính đi mua, nghe các bác nói kiểu này chắc thôi luôn quá, 20K thì ko tiếc, tiếc cái công chạy tới đó mua thôi :D,
    Cái hình đính kèm chắc bác lấy 7710 chụp phải ko?? Sao nhìn xanh xanh, cái của em chụp cũng xanh, nhưng chỉ hơi hơi thôi mà
  6. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Vỏ zin mắc trời gầm, gần 1 triệu nguyên bộ, bỏ đi bàn phím cũng 800K hơn, ặc, thà mua vỏ lô, hoặc đi sơn lại vỏ còn hơn.
    Cái Nokia Reciever nếu có về VN cũng lâu lắm lắm mới dùng được, Hàng Việt Nam chất lượng cao mà, sóng di động, truyền hình kỹ thuật số và internet còn chập chờn, huống gì cái này chứ
  7. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Đúng là mình chụp bằng 7710 đấy, nhưng lúc đó là 11h khuya, chỉ có ánh sáng cái đèn bàn và màn hình chiếu ra thôi! Như vậy làm sao không xanh được! Chụp ngoại trời đủ sáng thì nhìn cũng nét, nhưng màu sắc không đẹp cho lắm:

Các file đính kèm:

8. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Bạn hỏi vỏ zin ở đâu mà gần một triệu? Lúc trước mình đi tìm thì có 450k thôi, nhưng phải đặt rồi mới có!
  9. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Chính hãng Nokia, cách đây 2 tuần em lên Nokia Care up firmware nên hỏi luôn, pin zin đã hết, vỏ thì hỏi bảo chờ, mãi sau nói:
    Vỏ trước (bốn trăm mấy) + vỏ sau (bốn trăm mấy) + bàn phím (trăm mấy) = gần một triệu

chắc bác hỏi lâu rồi nên mới giá 450K, bây giờ vỏ zin hiếm :D, nhưng có lẽ lùng thì cũng chỉ 450K

Nếu có vỏ zin 450K chắc cũng suy nghĩ mua, còn hơn mua vỏ lô 20K mà hư lên hư xuống :D
  10. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bạn chưa tăng độ phân giải lên mà chụp được thế này là nét lắm rùi. Nếu để high quality thì ảnh sẽ lên 1,2M px, nét căng.
    Rgs,