Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Úi, vỏ + bàn phím xịn tận triệu mấy lận cơ á. Mình nghĩ cỡ độ 400 đến 500K là đắt lắm rùi. Hip. Kiểu này phải nhờ vả để mua cho nó rẻ thôi, mua ở VN đắt quá trời.
    Rgs,
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bác Kimquy làm ngành j mà trong hình có xe đo vậy?
    mình đang sài 1 cái vỏ lô màu đen nè sài ok lắm ko bị j cả nó còn khít rịt hơn vỏ zin nữa mấy pác lựa cho kỹ là đc mà quan tâm 2 cái là cục nam châm và miếng nhựa nhỏ đó 1 chút là ok , sài nó đỡ tiếc :D
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    có ai chơi trò Tags&Tank chưa tui lấy trên mobijunya j á về mà ko cr2ck đc ai chơi rùi chỉ nhá thank all
  4. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Có ai wan tâm đến đọc file PDF trên 7710 ko vậy
    Hôm nay ra hàng CD mua được cái đĩa Acrobat 7.0 pro, giờ có thể tạo file PFD như ý muốn rồi.
    Thêm nữa cài app PDF+ cho 7710 (down trên trang nokia.com) thế là pro có thể đọc được bất cứ file pdf nào mình muốn. có thể đọc được cả tiếng việt mà ko cần cài font nào cả

à quên, hôm nay mới nhìn thấy có bạn hỏi mua bao da ở đâu: nếu bạn ở HN thì qua mình để lại cho, ko xiền nong gì đâu, đi uống côc cafe được rồi, tiện thể trao đổi luôn về 7710.
    còn bạn có thể lên Hà Trung để hỏi mua bao da, nhớ mặc cả ác vào nhé.
    to zazaza: mình vẫn chưa làm sao mà cài được, có lẽ làm sai thao tác nào đó.
    to kimquytoc: bro có bản 3.13 ko, up lên riengcho7710@yahoo.com.vn cho mình với, thx nhiều
  5. cau be ngay tho

Được Like:
    63
    em đã tìm gần lòi mắt trong riengcho7710@yahoo.com.vn và trong topic nhưng ko thấy link down của SM 3.13 đâu cả.
    các bác up lại hộ em nhé, thx các bác nhiều :D
    to zazaza: hôm nay mình đã cài đi cài lại rồi mà ko được, chắc đành dùng 3.13 thôi, anyway thx bro
  6. bidv7710

bidv7710 Thành viên

Được Like:
    2
    Cho mình hỏi là chỗ đó cũng có bán cả các phụ kiện(vỏ, dán màn hình) của 7710 nữa chứ??????
  7. cau be ngay tho

Được Like:
    63
    Hà Trung là phố chuyên bán đồ da, ở trên đó chỉ có vỏ da thôi, ko có các phụ kiện khác đâu.
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    SM 3.13 chạy rất tốt trên 7710, kô cần phải cài 3.21 làm gì...anh sẻ post lên riengcho7710
    cau be ngay tho thích bài này.
  9. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    hay thì có hay nhưng post bên diễn đàn phù hợp (chẳng hạn như diễn đàn giải trí) thì được nhiều người biết hơn :)
  10. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    topic này do anh em lập ra chủ yếu để học hỏi trao đổi kinh nghiệm về những vấn đề liên quan đến việc sử dụng 7710.vì thế anh em chúng ta nên cố gắng post bài cho đúng nội dung ...