Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    bên diễn đàn rao vặt có đó, bạn qua đó mà kiếm nha. ở TPHCM có nhiều người đang bán cái jack chuyển từ pop-port sang 3,5mm lắm
  2. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    bạn có thể hướng dẫn cụ thể và chụp hình minh họa cách chế được ko. mình cũng chế thử 1 lần nhưng bị mono hoài , ko stereo được. chấu cắm của nó có 9 chân như thế này III IIIIII , mình đánh số từ trái sang phải là 1-9 , Theo mình đo được thì chân 1-2 là mat , chân 3 là để nhận cuộc gọi , 4-5 là LR-LR , 6-7 là LL , 8-9 là RR ( L : left, R : right ) . mình đấu chấu 6-7 1 dây, 8-9 1 dây nhưng nghe vẫn mono . pó tay. :((
  3. HUNG GAU

HUNG GAU Thành viên

Được Like:
    0
    thanks
    anh nào co game đá banh nào như FIFA06 ko em bị nghiện đá banh roi chi dùm em với em cảm ơn:mad: =))
  4. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    Tôi chưa chế thử bao giờ, nhưng theo tôi nghĩ có lẽ không phức tạp vậy đâu. Nếu muốn chế, ta hãy mua cái tai nghe lô (khoang 15-20k) , Tách chỗ micrô ra và hàn cái jack âm 3mm vào 4 dây truyền ra 2 tai nghe (có thể cắt bỏ 2 tai nghe lô nêu bạn muốn vì tai lô nghe rất ẹ). Làm cách này có thể cắm tai nghe xịn vào nghe nhạc, nếu có cuộc gọi tới vẫn liên lạc được qua micro, ưu điểm hơn AD-15. Các bạn thấy hợp lí không?
  5. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    chí có mấy cái seri 60 mới chơi được FIFA giống N-gage thôi chứ hiện giờ 7710 vẫn chưa chơi đuợc. mấy bữa mình cũng mày mò kiếm để chơi (vì cũng ghiền đá banh) nhưng không chơi được. để đá banh cần tới các nút số 5,6,7,8 nhưng 7710 thì không có
    HUNG GAU thích bài này.
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    chắc phải mong chờ thằng Nokia N92 ra càng sớm càng tốt. khi ra N92 thì MAY RA người ta mới nghiên cứu tới vụ DVB-H cho 7710 xài ké
  7. AnhDuc5976

AnhDuc5976 Thành viên

Được Like:
    1
    Mới send lên riengcho7710@yahoo một phim fullscreen cực đẹp, xem cực rõ và không hề bị giật hình:hug::hug:. Anh em vào xem thử đê...........
  8. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    sao anh không gửi lên riengcho7710@gmail.com nhỉ? trang đó mới là chỗ để nhạc phim mà? trang đó lâu quá rồi không thấy ai up bài lên hết, để lâu không biết có bị del không?
  9. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    đúng đúng cả N93 nữa :D có nhìu thằng coi đc tv thì mấy ông VN mới dám đầu tư :D
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    phim nào mình conver bằng conver version3.20 có Xvid MPEG4 đều như vậy cả mình có nhìu đoạn phim vui lấy trên Metacafe và đã conver cho 77 rùi ai lấy thì mình pót phim nào chất lượng cũng ok :D rất nét ko giật ,conver bằng cái này đã thiệt 10 phim như 10 cái nào cũng ngon lành :D