Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    có bác nào có video hài thì up lên nhiều nhiều nha. em khoái hài lắm. kiếm bên diễn đàn video clip bên kia thấy ít quá
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bực là ở chỗ anh em HCM off liên tục trong khi anh em GSM ngoài HN thì chả thấy off bao giờ. Mà tụ tập để off được cũng khó hơn trong đó. Trong đó có bác CườngNX đức cao vọng trọng, lại có tiếng nói, hô 1 tiếng anh em hưởng ứng ngay. Kô biết ở HN có bác nào dám đứng ra lãnh trách nhiệm vụ tụ họp này kô? Hì.
  3. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    phần 2 của bác nó là file *.z01 là sao vậy bác? em rename nó thành file *.zip nhưng không Extract được
    phần 3 thì lại là *.z02, chỉ có mỗi phần 1 là file zip thôi
  4. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    ko bít thành viên ngoài HN có đông như SG ko?nếu đông thì tụ tập dễ mà
    còn pác nào thích funny clip thì vô metacafe.com coi cho đã thích cho vô 77 thì conver 30s là xong :D mình toàn làm vậy ko à:D
  5. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    down như thế nào để convert đây bác? không down được thì làm sao convert?
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    em đã tải về tất cả các file anh gửi nhưng làm thế nào để xem đây? anh hướng dẫn giùm nha. 1 cái là zip, còn mấy cái còn lại là từ z01 cho đến z04
  7. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Mình đang tải về phần 4. Cách xem bạn chỉ việc click phím phải chuột vào file .zip rùi chọn extract here là được (với đk bạn phải có trình giải nén như WinRAR or WinZIP)
    Have fun!
  8. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    thì em vào file *.zip đó extract thử luôn rồi nhưng vẫn không được. nó báo lỗi
  9. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    bạn down hết 5 fần về luôn , có thể lúc down nó bị lỗi gì đó . mình xài winace để nén , nhưng winxip mở đc thì fải?
  10. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    em down bình thường mà, đâu có báo lỗi gì đâu. nhưng khi extract ra thì không được. sao anh không dùng winrar để nén. cái đó em thấy nó dễ extract nhất. hay anh gửi lại bản gốc luôn đi, khỏi nén