Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    :D:D
    điện thoại tới h vẫn chỉ là đt thui chưa thể thay thế đc PC đâu có laptop thì xài laptop là tốt nhất 77 chỉ khi nào bí lắm mới xài thui
    Namfat nói sao á 2 line đó vẫn bình thường mà có sao đâu ,còn nếu ko dow về dc thì mình gửi lên RC77 :D
  2. puremind

puremind Thành viên

Được Like:
    1
    Mình vào quầy hỏi rùi, thấy có mấy cái vỏ silicon mà ko phải 7710, hỏi mấy kon bán hàng thì nó quầy quậy lắc đầu, ném cho mình một cái nhìn ... dị biệt... hix. Nhưng mình đã đặt mua ngoài HN rồi, mai về đến SG. Hope it's allrite!

Hix, làm theo hướng dẫn done trên PC rùi, mà nghe nói thui ko thèm lướt = con 771 nữa.
  3. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    He he, nó nhìn như quái vật mới đúng, cũng phải thôi, 7710 là hàng độc mà, chỉ những ai sành điệu mới hiểu giá trị đích thực của nó :D :D :D
    Mình cũng đang tình đặt mua của một bác ở HN, nhưng ngại cái bưu điện VN quá xá, bao giờ bạn nhận được nhắn cho mình nhé, chắc mình cũng mua 1 cái, bạn gửi tiền cho ngoài ấy bằng gì? Mình tính gửi bằng thẻ ATM
  4. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Ở HN có gì để mua vậy các bạn, mà mua ở đâu vậy. Nếu cần anh em ở Hn có thể mua và gửi EMS giúp mấy bạn trong N mà
  5. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Cái này của cau be ngay tho nhờ bạn gái mua ở Trung Quốc mang về, ở VN hình như khó kiếm, mà bác ấy ở HN nên mới phải gửi vào HCM :(( . Thật là tiếc, chắc lấy một cái quá, mà tức bọn bưu điện Việt Nam
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    làm sao để gửi film lưu trong phần Drafts của mail riengcho7710 vậy, các bác chỉ em với. em muốn gửi vài đoạn phim nhưng không biết cách lưu trong Drafts.lưu trong Drafts hình như nhanh hơn nhiều so với gửi từ mail này qua mail kia phải không?
  7. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    ra Tân Á Long thử xem, chỗ hôm trước mình up firmware cho 7710 đó. hôm trước up hết 100ng. bác honeyz nói chỗ đó làm ăn chuyên nghiệp nhưng mình thấy làm cho người khác thì chuyên nghiệp còn nâng cấp cái 7710 của mình thì không như vậy. mất 2 ngày với lí do là lâu quá không có người up 7710, rồi nó nói cái 7710 của mình khó nhận phần PDA này nọ. nó thấy mình không biết gì nên nói nhặng xị cả lên. nếu bạn không sợ thì cứ ra đó hỏi thử xem, số 1035 Trần Hưng Đạo Q5
    nhưng nói trước nha, có gì thì đừng đổ thừa mình, thấy bạn hỏi trên nhiều diễn đàn quá mà không có ai trả lời, bữa nay gợi ý chỗ để bạn up đó. chỗ Tân Á Long này là nhà giải đáp kĩ thuật điện thoại trên báo tạp chí thế giới số đó. hay bạn vào trang www.tanalong.com nha
    maidinhtai thích bài này.
  8. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    em up film lên lại rồi đó, phù. phê. anh em lên down đi
  9. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    bạn attach file lên xong, ở bên dưới kế nút send là nút save now. bạn bấm vào đó là nó save cho bạn. lúc save nó hiện chữ saving màu đỏ bên fải cho bạn. thằng gmail chỉ cho up file nào nhỏ hơn 10MB thôi, mà mình up 12MB cũng đc:d, nhưng 15 là nó deny đó
  10. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    các bác ơi, có bản Smart Movie 3.22 rồi đó. trong trang web của nó ghi bản 3.22 là Improve Performance đó. nhưng không biết có crack được như 3.13 không hay là khó crack giống như cái 3.21. có bác nào cài được và thấy nó đẹp hơn 3.13 thì thông báo cho mọi người biết với nha