Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. dOOyOusEE

dOOyOusEE Thành viên

Được Like:
    25
    anh em cho hỏi phát nào:
    có cách nào cắm headset vô thì nó sẽ chuyển sang profil khác, mà khi rút ra, nó lại trở về profil lúc đầu ko... N6600 thì em cài vô tư... con N7700 nì thì chỉ mò đc phần, cắm headset vô thì chuyển sang profil khác, rút ra thì nó để nguyên profil đó luôn... chán quá... cứ mất công chỉnh lại...
    RedStar thích bài này.
  2. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    - có nghĩa bạn muốn khi nó chưa cắm tai nghe vào ở chế độ khác và rút ra chế độ khác thì bạn vào phần chỉnh tai nghe có thể chỉnh đc đó.
    RedStar thích bài này.
  3. hoangvc

hoangvc Guest

các bác ơi sao con 7710 cua em set wallpaper ko duoc vay cứu em voi
    RedStar thích bài này.
  4. kim_yeseul

kim_yeseul Guest

my idea

O? ma`n hi`nh ngoa`i ban chon menu ro`i set wal la` duoc a`!
    ne'u ma'y cua bro ko la`m duoc thi` cha'c la` bi lo~i ro`i! need to retart by *#7370* hay la` format lai thoi!!
    RedStar thích bài này.
  5. kim_yeseul

kim_yeseul Guest

Ho~i gia'

ne'u nhu o SG muon' ca`i firmware 04.01 thi` khoang bao nhieu tie`n? tai vi` te't na`y mi`nh moi ve` SG! ^^
    RedStar thích bài này.
  6. mer

mer Guest

SG tại Nokia Care chỉ có bản 03.04.2 là mới nhất. Cài đặt miễn phí nếu có thẻ Club.
    Địa chỉ thì hateu2k đã post rồi.
    RedStar thích bài này.
  7. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Hiện nay chưa có Bản FW 04.01 đâu. Nếu máy của bạn là chính hãng thì Nokia care miễn phí nâng cấp.

Lưu ý các bạn nên đánh tiếng việt có dấu để mọi người dễ đọc.
    RedStar thích bài này.
  8. hoangvc

hoangvc Guest

cho em hoi minh muon tat cac chuong trinh dang chay an tran 7710 thi phai lam` sao
    em thay cac' chuong trinh` " telephone,web, music player,camera" dang chay ma em ko the nao tat duoc
    RedStar thích bài này.
  9. dOOyOusEE

dOOyOusEE Thành viên

Được Like:
    25
    chỉ cụ thể tí đc ko ạ,... em đã thử rùi... nhưng lúc chưa cắm vô nó ở profil 1 đi nha, sau khi cắm vô chuyển sang 2, rùi rút ra nó vẫn là 2, ko chuyển sang 1 trở lại... thế mới... hic hic...
    RedStar thích bài này.
  10. friends

friends Guest

Gửi bạn Hoangvc

Tùy theo bạn đang sd phiên bản nào, nếu là phiên bản mới thì bạn giữ phím dưới cùng bên phải khoảng 10 giây thì OK.

Trên diễn đàn có bạn đã hướng dẫn rồi.
    Thanks!
    RedStar thích bài này.