Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. maidinhtai

maidinhtai Thành viên

Được Like:
    39
    Trang đó cũng khá hay :D . Hy vọng là ko phải để máy lại như cái 7710 của bạn.
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    thông báo đã có SM 3.22 :D
    đã intall
    chất lượng hơn hẳn chạy lẹ lắm âm thanh cũng lớn hơn
    đúng là bản này thay đổi hơn rùi :D
    ai đã bẻ đc 3.21 bây h chỉ cần intall 2 lần (nếu 1 lần ko hiện icon) là cr2ck luôn :D chúc thành công
    lâu wá mới gặp skyhorse bên đó sao rùi dạo này ít thấy pót bài cho 77 wá hen
    bên đó đã coi TV trên 77 đc chưa?

SM3.22 đã gửi vô RC77
    funny clip thì move vô mục video clip hen (ngồi cả tối tới h mới chỉ gửi đc 4 fim à hic hic mạng tồi wá lâu như quỷ á)
    chúc vui all :D
  3. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    vậy là đúng như mong muốn rồi phải không? chỗ này chắc là không luộc điện thoại đâu, nghe nói có uy tín dữ lắm mà. tuy nó không luộc nhưng có khi phần mềm hay man man lắm đó. hôm trước lúc ngồi đợi thấy có thằng kia tới để nó xem lại cái bluetooth sau khi sửa ở đó. tưởng sao đến lượt hôm mình lấy máy về cũng phải lại quay ra đó nhờ nó xem lại vấn đề bluetooth y chang thằng kia. nếu bạn sửa xong nhớ chạy thử bluetooth xem nó có lên không, mắc công chạy tới chạy lui
  4. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    xem phiên SM 3.13 thấy cũng đẹp lắm rùi mà. chỉ đợi nó có phiên bản nào có giao diện đẹp hơn nữa thôi
  5. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Úi, nghe nói có bản SM mới mình lại mong cái ĐT của mình quá chừng. Hic.
    Mà dạo này cũng ít có cái mới cho N7710 thì phải bà con nhỉ.
    rgs,
  6. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    SM 3.22! Cũng thế thôi mà! Chưa thấy gì đáng kể! Nhưng mà không biết nó phải cải tiến sao nữa đây nhỉ, thế là đủ rồi! có chắng là mở rộng codec cho SM thì hay hơn, sao cho có thể play được tất cả các codec thông dụng, khỏi phải convert kìa!
  7. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Bác Pticc2 check lại cái blue soleil in riengcho7710@yahoo.com.vn nhé. Có mấy cái trùng nhau như *.003; *.017. Quan trọng lạ không thấy file *.001 đâu cả.
    mà cái tatal commander combine bác cho em link luôn nhé.
  8. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    Mình về vn rồi mà!!!nhưng đi chơi nhiu` wa nên it lên mạng đó!!!có bạn nào rảng call cho mình di uốn cafe với!!!0983248303 nha...
  9. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Ko biết các bác đã từng convert film đuôi .wmv download từ ephim về ko, mình convert file này với Klite Codec 2.72 bảng full cài trên PC với SM convert thì luôn luôn báo lỗi Crash
  10. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    vậy thử cài luôn cái FFD show xem được không? mình thấy có hai cái codec nó yêu cầu lận mà