Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Đang xài ok với thẻ MMC Plus 2G ADATA 200x ( tính mua 4G luôn mà hết tiền roài)
  2. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    bác mua ở đâu vậy? em thấy trên ebay có bán nhưng không biết làm sao để mua. mà bác mua bi nhiêu vậy?
  3. honeyz

honeyz Thành viên

Được Like:
    63
    Mới nhắn tin cho skyhorse địa chỉ mua thẻ 1G rùi đó, lúc trước mình cũng mua dùm anh Cương thẻ ảnh đang xài

Bác nào có nhu cầu, PM mình sẽ cho add mua thẻ 1G

Hình như hôm nay chỉ còn khoảng 28 USD thôi, BH 1 năm

Anh nhờ người nhà bên Pháp xách tay về, oder bên Ebay, mua 55 USD tính luôn tiền ship
  4. puremind

puremind Thành viên

Được Like:
    1
    Có bác nào chạy được soft này chưa. Em cũng có 1 bản ARS_S90_2.1.23 nhưng chưa crk. khi r.e.g.i.s.t.e.r nó hiện ra số IMEI là 1474****-8666626**** nên không thể đăng ký được vì sai số IMEI...

Bác nào có bản crk rồi cho em link để download hoặc gửi lên riengcho7710@yahoo.com.vn nhé.

Mình đã mua được rồi, xài cũng ổn, mỗi tội chỉ có màu hồng và màu trắng sửa thui. 80k + ship. Mình thì có bạn ở HN nên post tiền cho nó mua dùm => safe. Nhưng mình nghĩ tên bán hàng cũng ok, không lo lừa đảo đâu.

Đọc wa đọc lại rốt cuộc 7710 của chúng mình chạy được MMC up to bao nhiêu vậy, hix. Lúc 1GB lúc 2GB, sao Nokia bảo hổ trợ đến 512mb là maximum mà?**** Máy mình cài khoảng games, và 15 apps, như vậy có nhiều lắm ko mà thẻ 512mb nó load chậm rì rì ah, mỗi lần change themes là y như rằng ...lâu bà cố or đôi khi phải restart lại mới được.
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    app nào mà hiện ra imei này thì ko phải cho 77 đâu mình thử nhiều rùi bác đừng mất công tìm nữa ko chạy trên 77 đc
    :D
    chiều nay ai đi off ko?
  6. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Anh Cuong cho hỏi là em đang dùng SM convert 3.10 nhưng sao vào đó ko thấy chế độ full screen.
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bạn vô riengcho77 lấy về cái 3.20 mà sài nếu ko cr2ck đc thì PM cho mình mình mở cho
    chúc vui
    :D
    MI3 thích bài này.
  8. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    xài 3.13 dễ cr*ck hơn đó bạn. hình ảnh cũng đẹp nữa, mượt mà luôn.chế độ full ở dưới chữ No và Medium đó, tick vào đó
  9. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    To: zazaza và Justice, 2 Bro cho hỏi luôn là mình có down về 2 file từ bài post "hacking bluetooth" của anh Cuong nhưng sao 2 file này 1 file đuôi .jar và 1 file .tgz, bây giờ 2 file này làm sao cài vào N77. Chỉ dùm nhé.
  10. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    512 là phiên bản gốc của 7710. khi nâng cấp lên vesion 4.10 thì hỗ trợ thẻ nghe nói lên tới 4GB lận (bác nào trong diễn đàn nói đó). tớ đang sử dụng thẻ 1GB, còn bác honeyz thì nói là đang xài thẻ 2GB đó. thẻ 2GB hiện giờ ở Việt Nam chưa có, muốn mua thì phải nhờ người bên nước ngoài mua đem về