Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Các bác thấy có đúng không??????????????????????

Em cho là sai.

Ví dụ :

Chương trình sBasic 0.9 là soft ngôn ngữ lập trình Basic chỉ sài cho S80. Không thể crk được với số IMEI 1471****-866626***. Nhưng chạy tốt trên 7710 nếu sử dụng bản đã phá khóa (cr..ked)

Em sẽ gửi bản này lên application in riengcho7710@yahoo.de bác nào thấy hay thì thanks em phát nhé. Em gửi kềm nhiều file ứng dụng lém, có cả games viết trên sBasic nữa hay phết

Phần mềm này rất hay, cho phép lập trình các kiểu chỉ có không biết địa chỉ cổng, ngắt vào ra của 7710 để lập trình kết nối với các thiết bị khác bên ngoài. Bạn có thể convert các file của visual basic sang file *.bas rồi chạy trên 7710 ngon. tất nhiên phải chỉnh lại một số tham số ví dụ như độ phân giải của màn hình để tương thích với màn hình của 7710 >>>> Bác nào biết địa chỉ ngắt vào ra xin chỉ giúp.

Tương tự là soft TagsTanks nếu có bản cr..ked chắc chắn sẽ chơi bình thường - miễn crk.

Vậy mong các chuyên gia và mọi người tìm giúp.
  2. puremind

puremind Thành viên

Được Like:
    1
    Vậy nếu dùng 1GB thì mình nên dùng loại nào là đạt tốc độ nhanh nhất và mua ở đâu thì bảo đảm nhất. Ở SG mua ở thegioididong hay mainguyenmobile có ổn ko nhỉ?

Nhắn thêm là bạn nên gửi bưu điện, nếu ở TPHCM thì chỉ trong 2 ngày bạn đã có vỏ. Mình gửi tiền cho đứa bạn ở HN sáng 8g, gửi nhanh ( 100k + 22k tiền cước, gửi 80k cũng vậy) đến 11g cùng ngày ( nghĩa là chỉ có 3 tiếng ) nó nhận được. Sau đó nó đi mua vỏ 80k gửi cho mình ngay ( ship 9,5k + 4k giữ xe :D ), trưa hôm sau bưu điện cho người đem đến tận nhà. Gud luk!
  3. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    To Zazaza: Ủa, bộ gõ tiếng Việt nào vậy, không lẽ 7710 có bộ gõ tiếng Việt rồi à?

Về thẻ nhớ, tôi đang xài MMC mobile (DV RS-MMC) 512Mb, hiệu Transcend bảo hành 5 năm lận. Thẻ MMC mobile hiện ở VN hình như tôi đa chỉ 1G. Riêng thẻ SD o VN đã có loại 4G. Tham khảo tai www.thenho.biz
  4. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    mình đang xài DV RS MMC 1GB, chép hơn 200 bài nhạc (3-5MB) vào 1 thư mục rồi mở bằng music player thì mất khoảng 8-10s thì được.
  5. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    mình cũng đamg xài thẻ DV-RS-MMC 1GB. thẻ nào hình như tốc độ cũng vậy thôi, tùy thuộc vào máy nữa. cũng là phiên bản 4.10 nhưng có máy nhanh có máy chậm hơn 1 xíu
  6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    chương trình này đúng của 7710 nhưng hiện nay chưa có bản cr**k
  7. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Em cũng đang xài RS-MMC 512MB, nhưng đợt tới sẽ tậu 1 con MMC Plus 1G. Tốt nhất là dùng loại này cho nó lành, dùng loại RS-MMC 1G nó kén máy lắm, với lại tốt độ chắc chậm hơn MMC Plus.
    Các bác biết ở HN có chỗ nào bán thẻ MMC Plus 1G chỉ cho em với, đợt trước trang chủ của GSM có bán, nhưng bây giờ em tìm mãi kô thấy nữa.
    Thanks các bác!
  8. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    chương trình hackBt này cũng ko có j hay đâu bạn ơi nó chỉ thấy mấy cái vớ vẩn bên máy kia thui ko có j cả ko cần cài vô làm j cho nặng máy :D

-ko bữa đó e hỏi skyhouse là hỏi PC chứ ko phải 77

To puremind (Vậy nếu dùng 1GB thì mình nên dùng loại nào là đạt tốc độ nhanh nhất và mua ở đâu thì bảo đảm nhất. Ở SG mua ở thegioididong hay mainguyenmobile có ổn ko nhỉ?)

-cái này bác hỏi bác Cương nha máy bác Cương sài 1G chạy như thỏ nhanh hơn 512 của mình luôn thẻ của bác cương 1G cài hết sạch mà chạy đã lắm nhìn mà thèm :D

Mình cũng muốn chơi TagsTanks lắm rùi nhưng ko tìm thấy r2ck ở đâu cả mấy room nước ngoài tụi nó cho soft mà ko cho r2ck mình có mấy soft như vậy luôn mà có sài được đâu nhìn hình mà ko đc sài bực mình lắm :D
    kiếm nhìu lắm rùi mà ko thấy bực bội :D

lên 3.22 luôn đi justice ui chạy lẹ mà âm thanh cũng lớn hơn nữa đó ,hôm bữa so sánh thử rùi với 3.13 của a Cương á, lên thử đi cr2ck dễ mà
    :D:D
    MI3 thích bài này.
  9. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    ko phải đâu bạn oi!!mình thấy a Cuoxn7 xài cái thẻ plus 1G đó,chạy nhanh lém,mỏ 1 file nhạc khong dến 8-10s đâu!!thẻ 512 của mình chạy chạm rì ah,ko bằng 1 góc nua đó
  10. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Hôm bửa có ai chỉ cách down film từ metacafe nhỉ! Tôi muốn down nhưng không được. Bạn nào chỉ lại đi!
    Hôm qua thử thẻ 2G của Honeyz rồi, 4.01 và 4.1 đều nhận. Tuy nhiên có vẻ chạy chậm hơn nhiều. Như vậy là tốt nhất nên dùng 1G thôi. Thử dùng DV-RS-MMC coi có khác MMC plus không vậy!
    Mấy mod ơi! Đây là vấn đề riêng của anh em 7710, không ngoài chủ đề đâu nhé! Chờ có người reply rồi move đi đâu cũng được!