Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Có ai có cr**k chương trình đang nghe nhạc có cuộc gọi tới sau khi kết thúc đàm thoại nó lại quay về tiếp tục nghe nhạc ko? mình cài rồi mà khi mở nó thì chương trình yêu cầu "enter CD K**y". Giúp mình đi
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    thì ct sẵn có trogn máy có sẵn chức năng này mà khỏi kiếm làm j
    ct nghe nhạc của 77 là tuyệt nhất rùi ko cần cài thêm cái nào đâu ,nếu muốn cài thêm thì chỉ nên cài oggplay thui :D
    chúc vui
    MI3 thích bài này.
  3. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Cũng có thời mình đi kiếm mỏi mắt từ điển cho N7710, nhưng về sau kiếm được bộ từ điển Anh-Việt bằng Mobi Reader quá ngon. Lại thêm vài bộ từ điển Đức-Việt, Việt-Đức; rùi từ điển Khoa học, từ điển Danh lam thắng cảnh, từ điển A-A.
    Quá cools cho việc tra Từ điển.

Đúng vậy, dùng Music Player trong máy rất cools, nghe nhạc ngon ơ, lại có thêm PlayList nữa chứ. Từ version 4.01 trở nên là có thêm chức năng khi đang nghe nhạc có cuộc gọi nó tự pause nhạc, sau khi kết thúc cuộc gọi nó lại tự động play tiếp.
    rgs,
  4. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    vậy là chị Namfat về nước rùi à?
    mobi reader có bản mới 5.2 rùi á up lên chưa ? từ điển coi = mobireader chỉ thíu phần phiên âm và phát ra loa nữa là minh khỏi sài pc luôn :D:D
  5. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Mọi người cho hỏi là mình đã cài Unicode font sau đó làm luôn cái vụ C:/system/fonts. Mà sao vẫn coi ko được TV, mở TĐ A-V thì bị mấy cái ô vuông, các bạn có ý kiến gì chỉ cho mình đi.
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bạn đã đọc kỹ hướng dẫn tạo fonts ở mấy trag trước chưa? tạo c:/system/fonts ,rùi copy mấy cái fonts đó vô xong rùi nhớ restar lại máy cái đã ,rétar xong thì mở lên đọc tv ok liền à
  7. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Chị mình đã về đâu, còn hơn 1 tháng nữa chị ấy mới về. Hic. Lâu quá.
    Ngày nào cũng phải vào đây trò chuyện, trao đổi cùng anh em cho đỡ nhớ ĐT, sợ lâu kô xài lại quên mất.
    Mình đang xài con SS C100 cũ rích, tí lại mất sóng, hết pin. Rõ chán!
    Có bản Mobi Reader 5.2 rùi á, bạn gửi lên riengcho7710 đi nhé để mình down về.
    Thanks!
  8. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Bạn Namfat kiếm được mấy cái từ điển hay quá. Up lên riengcho7710@y... đi cho A E sài ké với
  9. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    hic hic!!dt của e đang bị hư cái nút cuối cùng bên phải!!các bác ỏ saigon có biết chỗ nào sửa đt ok ko???chỉ cho e với!!
    E đang ở hanoi rồi!!chắc chủ nhật này e ko đi uốn cafe với các bác đc rùi!!e xin lỗi bác Cuongxn7,bác honeyz va bác kimquy nha!!!
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    nhấn nó ko ăn hay hả ?
    máy sky còn bảo hành ko?
    đi chơi suớng wá hen :D

mấy huynh chơi trò Townsman2 gold chưa ? mới dow về nhưng ko bít chơi sao hết minh gửi vô RC77 mấy bác ngâm cứu hen :D