Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    CAC' BAC' OI cho em hoi cai' sao chuong trinh quan ly files cua em chi nhan ra o "C & D" ko nhan ra o "s:/"
    cac bac co chuong trinh quan ly files nao manh thi cho em di
    cam' on cac' bac' truoc nha
    RedStar thích bài này.
  2. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    sao em ko cai duoc may game ma co cai duoi ko phai la .sis
    RedStar thích bài này.
  3. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    1. Bạn đang dùng powerfiles phải không? Bạn chạy giao diện chính của chương trình sau đó vào phần setting bỏ hết những những chỗ để là hiden đi thì ổ nào cũng thấy cả.

2. Bạn muốn cài files có đuôi gì vậy?
    RedStar thích bài này.
  4. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Nếu bạn đã nâng cấp lên V3.04 thì bấm giữ nút dưới cùng bên phải khoảng 10 giây. Còn nếu chưa update phiên bản mới thì bạn quay trở lại mấy trang đầu tiên của topic này down soft có tên là switcher về cài vào máy là OK.
    RedStar thích bài này.
  5. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    cam' on bac iceberg nha, may em con bao hanh nhung mat' the club vay co duoc nokia care cai phien ban moi mien phi ko vay? neu ko thi phi' cai` la bao nhieu ? (^_~)
    RedStar thích bài này.
  6. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    em ko biet duoc nua,em tai game xuong co mot dong files em chep het vao apps nhung ko chay duoc em na wa anh oi
    chac em ban' cai' cuc gach nay di wa' may' anh oi
    RedStar thích bài này.
  7. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    hình như phải đuôi .sis mới cài đc. Còn ko có thể là chép trực tiếp mà ko còn bung ra?
    RedStar thích bài này.
  8. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    bác tải xuống rồi giải nén ra. sau đó chỉ cần chép vào thể nhớ. rồi chạy cái file mới chép vào trên đtdđ. chứ chép vào thì ko chạy đc. cục gạch này hay đó chứ. đừng bán mà.
    RedStar thích bài này.
  9. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    cám ơn bác trantuanduc nha

uh` hây nhỉ skayforce em crk duoc roi cám ơn các bác nhiều nha ,bắn đã thiệt ,nhung sao những files bung sẵng em chép vào phần apps ma no ko chay vay.vd nhu games xep kim cương
    bac' chi em với
    RedStar thích bài này.
  10. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    bác ơi sao chuong trinh UltraMP3 cua s80(9500) em chép vào chay dược hát được nhưng những ko có phím nào điều khiển đươc chuong trình UltraMP3 vậy
    RedStar thích bài này.