Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    có bạn nào trong room lấy địa chỉ mail của RC77 để đăng ký thành viên của nhóm mobil nước ngoài nào đó nên nó mới cho mình toàn virút ko :D
    đề nghị các bạn chỉ gửi những thứ cần thiết vô RC77 thui nghen , RC77 chỉ làm chức năng lưu trữ data cho cục gạch của chúng ta mong các bác đừng dùng vào mục đích khác nghen :D
    thân :hug:
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    đúng rùi skyhorse liên lạc với mấy a e ngoài đó nhờ giúp đỡ chứ chờ wa bên kia để bảo hành thì mệt à nha a e 77 ở đâu cũng nhiệt tình cả :D
  4. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    khả năng máy của skyhorse chỉ bị hỏng hay bẩn cục nam châm ở dưới miếng cao su của phím đó thôi.
    còn nếu mà hỏng chân mạch thì phải hàn lại, khoản đấy thì mình chịu, ko biết giúp thế nào
    nếu mất ít xiền thì bạn có thể qua nokia care 18 điện biên phủ họ sẽ khám cho.
  5. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Bác nào có bản GNUBOX cho 7710 up lên riengcho7710@yahoo.com.vn cho em phát.

Em bị hiện tượng không xóa được các access point nên gỡ bỏ gnubox để xóa nhưng cũng không xóa được. sau cùng phải *#7370# mới hết. Bấy giờ trên này nhiều thông tin quá nên loạn mất rồi. Cài cái nào vào cũng báo "Unable to install. File corrupted"
  6. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Mình biết chỗ ASIA mobile ở 75 Thái Hà sửa đt rất uy tín ở HN. Bạn thử ra đó xem nhá.
    Gặp Mr.Minh ĐT: 0913345888
    Rgs,
  7. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Có thấy nói MMC 8G chạy đc trên những máy nào đâu bạn. Kô biết N7710 có hỗ trợ đến MMC 8G kô nhưng theo tôi thì chạy 1G là vừa roài, thẻ càng lớn máy càng chậm các bạn ạ.
    Rgs,
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    đã gửi GNUBOX lên riengcho7710 rồi đó chú!anh củng đang thử nghiệm để kết nối bằng adsl nhưng củng chưa được
    THANGIOP thích bài này.
  9. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Thấy mấy người nói là do cái Bluetooth không tương thích đó bác. Cái của em loại mầu tím trong có tên là Ourstin PC nhận là ISCBT.. Không tương thích với soft WIDCOMM nên loay hoay mãi mà không được chỉ có Bluesoleil thì nhận nhưng chỉ connect được với PC 1 lúc rồi tịt (system error).

Có bác nào nối được rồi cho em xin hình cái Bluetooth để mua nhé.
  10. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    anh củng bị trường hợp này với bluesoleil