Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    theo anh nghỉ do cài đặt các bước thôi...em thử vào main window của bluesoleil,chọn my bluetooth trên thanh tác vụ chọn security >general>chọn high level ,trong data encryption kiểm chọn nó>apply>ok...mấy hôm trước anh để mức medium,kô kiểm chọn data encryption nên củng bị tình trạng như em...bây giờ thì vào ngon lành rồi
  2. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    trong c/mydocs của anh nó có file gnubox 44byte phải nó kô?nó đâu có .dat.
    theo anh nghỉ quan trọng để kết nối là cài đặt các thông số của bluesoleil và gnubox,còn cái bluetooth nào củng được
  3. cuongphupt

cuongphupt Thành viên

Được Like:
    0
    trừi ưi ! nói vòng vo mãi ! em máu lắm rùi nè các bác mau mau chi giúp đê!!! em vừa rinh về cái bt dongle cài bluesoleil 1.6 ,truyền dữ liệu qua lại ầm ầm nè có bi gí đâu , từ chiều giờ chắc cũng cả trăm MB rùi tuy hơi lâu nhưng cũng ổn(thấy hay hay nên ngồi tấy mấy, lần đầu tiên được kết nối bt & vt muh`, xưa giờ chỉ kết nối dt & dt thôi), giờ chỉ còn trông chờ dzu internet thui, cứ bị báo "error 12" với "error system", chán we'
    thiết thực lắm muh`!!! nếu bác nào dang có sẵn bt thì thiết nghĩ nên kêt nối được internet,còn nếu chưa có thì thôi ,mà nếu máu như em đây thì nên sắm một cái đi, bt giờ rẽ chán muh` khoản trăm mấy K hà kô còn xa xỉ như hồi xưa !!!
    cuongnx7 và 0904226686 cùng các bác khác có kinh nghiệm mau chỉ giup đê !!! cả ngày nay ngồi ngâm cứu mà hong dươc gì(tiếng anh còn bập bẹ)giờ đầu tóc bù xù như ổ quạ rùi nè...hu..hu...T_T
  4. puremind

puremind Thành viên

Được Like:
    1

Đã vào Control panel xóa hết tất cả các connections cũ mà vẫn bị system error hix hix... Bạn có thể nói lại chi tiết hơn cách fix ko?
  5. kevin22002001

kevin22002001 Thành viên

Được Like:
    8
    các anh em cho mình hỏi cái tai nghe stereo hs-25 nghe có hay ko hinh nhu xai cho seri N thì fai, giá bao nhiu & mua ở đâu chỉ cho mình với ,cái tai nghe zin của mình banh roi hic hic (giặt đồ wen lấy ra)
  6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Bạn chịu khó vào link dưới đây để tìm hiểu về cách cài đặt.tôi củng nghiên cứu từ trong này...làm tới làm lui giờ củng được rồi...chú ý về phần hướng dẩn cài thông số cho bluesoleil,gnubox kết nối qua ADSL
    http://web.singnet.com.sg/~kinston/Bluetooth%20Internet.htm
  7. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    em xài internet băng thông rộng của truyền hình cáp SCTV thì có xài được không anh? sao mấy bữa nay không thấy anh online Yahoo Mesenger?
  8. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    file bluesoleil thứ 1 trên riengcho7710 là file zip nhưng em không extract được (nó báo lỗi) nên không combine được với hai file 2 và 3. mấy anh làm ơn up lại phần 1 dùm em với, cám ơn các anh
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    em tải về hết các file kể cả file tạo nó vào riêng 1 thư mục,dùng file đó để extract nó
  10. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    theo anh nghỉ là được hết,em cứ thử đi