Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    cái này em mới tải hồi chiều ngon lành mà

mới nhấn lại vào đường link đó thì đúng là die thật rồi. may mà tải rồi nhưng cũng không nhớ rõ pass nữa. hình như là abcde4103 phải không anh Cương, hay là abcde4130 vậy?
  2. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    nó là abcde4103

anh em ta tiếp tục nghiên cứu remote desktop và share your PC's files/folders nhé
  3. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    7710 bây giờ có nhiều cái hay quá. hy vọng còn được các bác giúp đỡ thêm để 7710 phát huy tối đa giá trị. bây giờ cái mong chờ nhất ở 7710 chắc có lẽ là ở Việt Nam có DVB-H để xem tivi nhưng hy vọng mong manh quá
  4. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Các bạn cho hỏi:

1/ Vụ kết nối Net = BT: đk bắt buộc PC phải cài GNUBOX thì mới kết nối Net. Như vậy, nếu mình đi sang chổ khác mà ko có GNBOX thì chịu thua đúng ko?

2/ Mình đang dùng SM 3.13 , nay up lên bản 3.25 thì nó bắt Reg. Mình đã uninstall tất cả SM đi, sau đó xóa 3 file ip...,Star..., sys....cài ngày về 1/1/06 sau đó cài lại từ 2.76 lên từ từ 3.11 (cài về lại ngày hiện tại) rồi 3.12....nhưng mình chỉ cài đến 3.13 thì SM vẫn ok chứ cài từ 3.11 nhảy lên 3.21 thì nó vẫn báo Reg thậm chí mình cài 3.11 - 3.12 - 3.13 - 3.21 là nó báo REg ngay. Các bạn cho mình ý kiến đi.
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    hy vọng mong manh lắm he he , chờ thêm 1 thời gian nữa nhưng ko bít chừng nào đây , mấy ông VN ko thấy có hy vọng j vô cái này hay sao á :D
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    1/ theo mình nghĩ là đúng vì hiển nhiên là như thế :D
    2/ bạn xóa hết SM & 3 file trong máy -> cài ngày về 1/1/2000 luôn cho chắc cú -> cài 2.76 cr2ck -> cài 3.11 rùi coi 1 chút ->cài ngày về hiện tại ->restart máy (nhớ là restart chứ ko phải tắt nguồn rùi mở lại nha) -> cài 3.21 cài xong chưa thấy icon ngoài des thì cài thêm 1 lần nữa là ok ,bạn cài thành công 3.21 thì những phiên bản sau bạn chỉ cần intall vô thui chứ ko cần làm j cả chỉ mất công bẻ 1 lần đầu thui , theo mình thấy thì 3.22 ngon hơn 3.25
    chúc thành công hen :D
    MI3 thích bài này.
  7. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    anh Cương và anh 0904226686 ơi cho em hỏi là mình chỉ cài GNUBOX cho 7710 thôi hả hay phải có chương trình GNUBOX cài cho PC nữa? sao nghe MI3 nói phải cài GNUBOX cho PC? thông tin này là đúng hay sai vậy? em thấy chỉ có file GNUBOX.sis mà anh Cương gửi lên rc7710 thôi mà
  8. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Cái GNUBOX chỉ cài cho 77 thôi, mình lộn đó, sorry nha. Ý mình là để có kết nối này thì PC của mình phải cài 1 số ct phối hợp với 77 nên nếu ta đi sang máy khác hay chổ khác thì coi như = 0.
  9. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Mình mới xem trên mạng thấy có phát tán 1 loại virus mới, lây lan qua đường BT.[FONT=Times New Roman, Times, serif]Commwarrior.Q sẽ lây nhiễm vào bất cứ một tệp tin cài đặt ứng dụng Symbian OS nào (file "SIS"). Và không giống các loại sâu trước đây, file SIS mà Commwarrior.Q lây nhiễm sẽ có tên ngẫu nhiên, khiến cho việc xác định là rất khó khăn. Các phiên bản Commwarrior trước đây đặt cùng một tên cho file lây nhiễm. [/FONT][FONT=Times New Roman, Times, serif]Tuy nhiên, Commwarrior.Q không thể tự động lây nhiễm vào điện thoại mà phải cần tới cơ chế kích hoạt của người dùng (bằng cách nhấn vào các file SIS lây nhiễm). Sau khi file SIS được kích hoạt, Commwarrior.Q sẽ bắt đầu chạy. Nên các bạn đang dùng BT hãy cận thẩn nhé. [/FONT]
    namfat thích bài này.
  10. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    bác MI3 thử dùng bluetooth truy cập internet chưa? cái virus bluetooth này em có nghe qua vài lần nhưng không biết nó có ảnh hưởng nhiều đến ĐT giống như virus máy tính không nữa?