Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    3file mà bạn nói là nàm ở đâu va5y??mình cũnh đang kẹt cái vụ này nè!!nói rỏ hơn 1 chút dùm mình nghen...thankss
  2. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    To skyhorse: 3 file này ở trong C:/system/data, gồm: [FONT=&quot]gsm_identity.qxc, ip_config_x2.sys và StackSrv05.db. Nhưng mình cũng ko làm được, mặc dù đã làm đúng hết các bước cứ từ 3.11 hoặc từ 3.13 mà lên 3.21 là SM đòi Reg. Đành dừng lại ở 3.13 , buồn ghê.[/FONT]
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    .
    sao lạ vậy? mình làm cho 2 cái rùi cái nào cũng ok cả mà
    chia bùn hen nhưng 3.13 coi là ok rùi :D mình lên 3.25 coi thấy ko bằng 3.22 nên hôm wa cho về 3.22 :D
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Hic, virus điện thoại có vẻ nguy hiểm hơn virus máy tính vì virus điện thoại rất khó xử lý. Nếu virus điện thoại mà ngầm gửi tin nhắn, hoặc ngầm gọi cho người khác lúc mình kô biết thì tèo luôn.
    rgs,
  5. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Chán! Mình chẳng có điện thoại ở đây để mà thử. Nhưng lần trước mình cài từ bản 2.76 chuẩn lên 3.13 ngon lành, kô bít bản 3.25 có thêm chức năng gì mới kô nữa. Chắc cũng vậy thôi à.
    rgs,
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    ko có j mới hết chỉ có phần conver nhưng lại quên mất 77 của mình ,cũng ko có j thay đổi cả theo mình thấy ko bằng 3.22
  7. romeofpt

romeofpt Thành viên

Được Like:
    3
    Thanks bạn , mình đã cài MSdict lên máy rồi.Cài cả mấy cái từ điển của Oxford nữa, cụ thể là: idioms,business,medical,Pocket English.Nhưng cả 4 loại trên đều không có phiên âm
    Bạn có thể up lên đây giúp mình từ điển có phiên âm được không??

Thankx again
  8. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Thằng nào đánh cắp mất pass của riengcho7710 yahoo.com.vn rồi. Đề nghị bác nào tạo hộp thư trả lời câu hỏi bí mật để lấy lại mật khẩu nhé.
  9. conank

conank Thành viên

Được Like:
    14
    Chép, biết ngay mà, thế nào cũng gặp cái tình trạng này, bây giờ Thạch Sanh ít, Lý Thông nhiều.
    Theo thiển ý của em thì tìm cái host free Apche 1.3 có sẵn script upload bằng web, rồi vào thì nó sẽ tự hiện cây thư mục cho mình down về.

Như vậy là an toàn nhất
  10. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    so hand....nhìu người rảnh thiet!!!mai mót pass mình chỉ PM cho nhau thôi nhé aem!!!tránh tình trạng Thạch Sanh thì ít mà Lý Thông thì nhìu...