Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Bó cái tay. cái com

Hic! Chán quá! Ai rảnh hơi vào nghịch ngợm vậy ta bà con nhẩy. Mình mà biết ai mình đánh bom thư cho tiêu luôn! Tức quá! :mad:
    Mấy lần trước mình cũng tạo hòm mail Yahoo để up film hoạt hình TomJerry vào đó, sau mấy lần bị đổi pass bây giờ chịu kô tìm lại đc pass nữa.
    Bó tay!
    Việc cần làm là tạo 1 hòm mail khác để up Apps, Games, Themes cho N7710 lên trên đó chứ kô nên del Films bên riengcho7710@gmail.com để up phần mềm. Bạn nào tạo hòm mail đó nhớ thay đổi thông tin cá nhân và câu hỏi bí mật nhé, để đề phòng mà.
    Hay để mình tạo cái FTP Server cho bà con up phần mềm lên nhé, cái này dễ quản lý hơn nhiều!

Đề nghị các MODs cùng góp 1 tay truy tìm cho ra thủ phạm vụ này, những kẻ cố tình phá hoại diễn đàn của chúng ta.

Thanks!
  2. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Hình như gmail không nhận các file có đuôi .exe thì phải, kể cả khi nén lại. Tôi thử gửi bốn lần đều không vào đuợc!
  3. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    sao cũng đc cả chỉ cần có chỗ cho a e chia sẻ app an toàn là ok rùi
    có cần tạo hôp mail mới bên yahoo ko? lần này sẽ làm an toàn hơn
    - chán mấy thằng rỗi hơi thiệt tui mà bít thằng nào là ba má nó ko nhận ra con mình luôn á :hit:
    - vụ này chắc các mod cũng pó tay rùi
  4. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    thật ra cách chứa của mình là ko chuyên nghiệp . vì nếu muốn share thì thường xài dạng FTP gì đó quên ùi . còn nếu mình muốn share dạng mail này thì giờ giao cho 1 ng quản lý hộp mail luôn,ai cần soft gì hay film gì th2i pm nói ng đó gửi mail qua cho mình. cách này thì ko tận dụng đc resume của gmail, hix
  5. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Cách của bạn thì hơi bất tiện vì làm gì có ai rảnh tới mức ngồi để chuyên gửi/nhận mail cho mọi người. Nếu vậy dùng luôn đ/c mail Private đi cho rồi.
    Chẳng hạn ông A cần soft thì PM cho ông B rồi ông B gửi ngược lại.
    Như vậy chỉ có ông A và ông B trao đổi với nhau.

Mục đích của mình là tạo 1 nơi để anh em có phần mềm, ứng dụng, games,...thì post vào đó cho cả làng dùng chung.

Rõ khổ là ngày nay vẫn còn nhiều các bố rỗi hơi, chuyên ngồi lê đi phá người khác.
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    làm cái app BlueSoleil và Gnobox mới được gửi vào trong rc7710@yahoo.com chưa được nhiều người dùng 7710 biết đến để thử vào internet đã mất rồi. cái app đó đến mấy chục MB, chỉ uổng công bác nào đã up lên hic hic
  7. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Còn cái film trong Gmail nữa, cũng tiêu hết rồi! Vậy thì Gmail cũng không an toàn đâu! Hay là ta đổi pass đi rồi PN cho tất cả anh em trong threat biết!
  8. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    đúng rồi đó, ai lập ra cái gmail thì change pass liền đi rồi chỉ thông báo cho member trong forum biết thôi
  9. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    ủa, film trên gmail là do ai xoá vậy? có anh em nào xoá ko
    . cáhn quá công em úp từ đầu đến cuối. 700MB chứ ít đâu. công cắt xén covert nữa chứ
  10. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    em change rồi đó , có ai cần down gì thì PM cho em , em gửi pass cho.