Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Bạn PM cho mọi người trong threat đi! chỉ dăm bảy anh em thôi! Sáng nay tôi chỉ mới gửi lên có smart movie và taskspy thôi!
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    mình mới tạo thêm 1 cái yahoo mail nữa có cần sài tới cái yahoomail này ko ?
    nếu cần thì e sẽ gửi pass
    nick yahoo của mình là sport7220@yahoo.com.vn online giờ hành chánh
    nếu yahoo ko an toàn nữa thì thui vậy, bây h chỉ cho những a e nào nhiệt tình với 77 bít pass thui hen
    ui Lý Thông :hit:
  3. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Theo tôi anh em tham gia ở diễn đàn mục đích là để trao đổi và giúp đỡ lẫn nhau trong lĩnh vực ĐT nói chung và cho N7710 nói riêng. Vậy đề nghị bác nào xin pass xin vui lòng để lại e-mail để tiện liên lạc. Vậy được kô mọi người?
    PM cho tôi với nhé: NamNH namfat@yahoo.com
    Thanks!
  4. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Vấn đề này khó đấy vì 1 khi có nhiều người biết thì thế nào cũng sẽ lộ pass ra thôi. Bây giờ làm cái danh sách đăng ký, bác nào cần thì điền tên tuổi, e-mail liên lạc vào đó, sau này cũng tiện cho việc off iếc luôn.
    Còn vụ tạo e-mail mới hay post vào đ/c: riengcho7710@gmail.com xin để a.CườngNX có ý kiến, bà con cứ thế mà theo thôi.
    Thanks all!
  5. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Theo mình nên sử dụng yahoo! mail. Mình vừa thiết lập yahoo! mail cho 7710. Nhận mail tự dộng 5 phút 1 lần rất hay. Chỉ cần kích hoạt Pop3 của hòm thư Y!M là OK. Bạn có 10 hòm thư cũng có thể check ngay cùng 1 thời điểm mà không cần mở 10 account đó ra.

Bây giờ connect Internet bách phát bách được, mỗi tội dùng communications cable ... two computer (com6)hơi chậm hơn so với Bluetooth LAP modem #2 (com11).
  6. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    hihi` em làm hộp thư cho có mất pas vẫn lấy lại được tai host của em quản lý mư` riengcho7710@ãmobile.com được không các bác
  7. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bạn skeyke là admin bên axmobile có thể bảo mật data cho chúng ta các pác cho ý kiến đi
    đại ca Cương cho ý kiến đê ,
    còn cái yahoo mail e tạo coi như chơi thui hen hehe có người bảo mật rùi thì yên tâm hơn :D
  8. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    e thây bác nào cũng nhẹet tỉnh wá!!!nhưng hình như vẫn chưa thống nhất dc!!!e rảnh nhất nè!!!để e lo vụ post lại soft cho
  9. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Đúng là quân vô lương tâm thật, rỗi hơi đi phá đám của người khác.
  10. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    anh em đừng buồn !theo anh nghỉ chứng tỏ hộp thư của chúng ta gầy dựng nên có giá trị nhất định của nó...và trực tiếp ảnh hưởng đến quyền lợi của kẻ nào đó nên họ tìm cách phá rối chúng ta...thực tế mà nói 7710 giờ đây chỉ còn lại 1 số người như anh em chúng ta vẩn còn nhiệt huyết với nó,thường xuyên nghiên cứu,tìm hiểu,khai thác những gì hay nhất có thể làm được cho 7710 để sử dụng sao cho hiệu quả phục vụ cho chính mình củng như giúp các anh em mới sử dụng 7710 hiệu quả hơn...vì vậy chuyện phá rối này anh em chúng ta cứ coi như đây là trò trẻ con,nó phá cái này ta làm cái khác,kô ảnh hưởng gì cả...tất cả vì forum và topic riêng cho 7710...
    còn tất cả các anh em mới sử dụng cần gì hoặc muốn tìm hiểu thêm về 7710 cứ nêu lên đây anh em chúng ta sẻ giúp