Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    hêy, dám sau khi hoàn tất lại cái hòm thư mới, anh em họp nhau ăn mừng đi, xả xui chứ. he he
  2. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
  3. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    themes thì để em up lên cho, em còn đủ bộ theme, để zazaza rảnh tay làm cái khác.

quên, zazaza send mình cái pass qua hòm thư trong gsm này nè, vừa nhanh, vừa tiện. thx trước nhé
  4. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    uả down nó về có 618KB thôi hở. sao em down có nhiêu đó kí à
  5. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    hông ai cho e biết pass với vậy!!!hic hic...
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    ừ đúng rồi đó, PM ngay trong đây đi cho tiện. các bác PM cho em với nha
  7. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    @ZAZAZA :gửi pass cho anh em đi chú
  8. nquang18

nquang18 Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình pass với! Mới tậu 7710. Đọc gần cả tuần trong 4r, đến lúc ngấm được 1 tý, log in mail để cài đặt thì.....! huhuhu! Tức gần chít! Thằng nào rảnh thật:o . Mấy pác pro cho e pass để cập nhật cho con 7710 "c" của e nhe! Em mà tự tìm hiểu chắc nghỉ làm luôn wá! Tks all!
    Email: nquang18@gmail.com
  9. sgman

sgman Thành viên

Được Like:
    35
    Zazaza PM cho mình nha. Tien đây có ý này k biết có ổn không. Mình nghĩ nếu kẻ nao đó muốn phá rồi cũng sẽ phá tiếp hộp thư mới thôi. Tại sao mấy anh em rành IT không tạo 1 website cho 7710 nhỉ, vừa pro lại vừa an tòan, dùng host free thử xem sao, chọn host nào băng thông rộng và cho upload nhiều chut. Sau đó chọn vài người tin cậy quản trị web và up phần mêm lên, tạo đường link gì đó (khỏan này mình k rành lắm về IT) Hôi nãy lọ mọ tạo thử trang http://riengcho7710.bravehost.com/ Hihi, tạo thử chơi thôi, chưa có gì đâu, coi vậy chứ nhìn thây 7710 cua anh em minh có hẳn 1 trang web cung sướng chứ bộ :) Nhờ mấy anh em rành IT xem hộ ý kiến này nhé, hy vọng sẽ giải quyet duoc nạn bất thiện của mấy anh bạn nhàn cư.
  10. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    đang gửi vào fornokia7710 chương trình blue soleil 2.1.3.0 VoIP với pacth
    THANGIOP thích bài này.