Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Em nghĩ là cũng chưa cần ngay 1 web, có thể trong tương lai gần, vì những cái đó sẽ phải chịu kinh phí, chi phí quản lý, cần độ ổn định, tốc độ. Cái nữa là soft up lên phải cần 1 hay 2 người quản lý, do đó sẽ có 1 chút cản trở...
    Ưu điểm: dễ dùng, bảo mật, dễ quản lý, dễ down... Chỉ 1 chút ý kiến của em thôi, nếu khắc phục được nhược mấy cái đó thì theo em là ổn (nếu ko vi phạm nội quy diễn đàn).
    em đã up các theme lên rồi, nhưng ko hiểu sao để đâu mất theme BMW, bro nào có thì up lên tiếp nhé.
    4rum bị lỗi xuống dòng hay sao vậy??
  2. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Em có chút ý kiến thế này: các soft gửi vào fornokia7710@yahoo.com.vn thì các bro ghi rõ là soft gì, dùng để làm gì, nếu mà hướng dẫn sử dụng luôn thì càng tốt, và cố gắng thì mail nào đi soft đấy, hơi mất công 1 chút, nhưng sau này sẽ dễ quản lý và tra cứu.
    Còn Wallpaper thì 1 vài hôm nữa em sẽ up lên tiếp nhé
  3. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    uhm , ý tưởng web đó cũng hay . xài dạng FTP đó. nhưng giờ chăm cho con yahoo mới cho ngon cái đã
  4. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    topic này mở ra nhằm mục đích̉ để anh em ta vào trao đổi học hỏi với nhau về công nghệ,ứng dụng kỷ thuật,hổ trợ cho người dùng 7710 hiểu và sử dụng hiệu quả đt của mình...việc lập hộp thư mail để anh em post những chương trình dành cho 7710 chỉ là biện pháp khắc phục do điều kiện forum chúng ta qúa tải...vì quá đông các thành viên tham gia đóng góp...
    việc kẻ nào đó nhẩn tâm phá hủy các hộp thư mail của chúng ta là kẻ ích kỷ, có tư cách đạo đức tồi mới có hành động như vậy.ta kô chấp nhặt làm gì!anh em cứ tiếp tục đóng góp vì forum,vì topic chúng ta...nó phá cái này ta xây cái khác,mổi người một tay củng xong...việc bảo mật củng kô cần thiết đâu ...chủ yếu chúng ta giúp số anh em mới sử dụng 7710 còn lại anh em chúng ta là lực lượng nòng cốt thường xuyên có mặt trong topic này ai cần gì anh em mình đáp ứng là ok rồi...
  5. nquang18

nquang18 Thành viên

Được Like:
    0
    zazaza.... cho mình pass voi! Tranh thủ T7, Cn ở nhà táy máy cài đặt tý! Ko có pass thì mình chẳng biết tìm source ở đâu cả!
    Email: nquang18@gmail.com.
    "Bùn" như con chuồn chuồn!
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    bác nói đúng rồi đó, em có lẽ là nhỏ tuổi nhất trong topic này nên chuyện mê chơi games là chuyện đương nhiên. nếu bác cần ROM games gì thì cứ trao đổi với em. nhưng em thấy cái Super Goboy chơi không hay bằng cái Picodrive đâu. em thử nhiều trò rồi, vẫn thấy PicoDrive hay hơn SuperGoboy, từ Contra cho tới Tennis. trò 7 viên ngọc rồng của Picodrive cũng hay hơn nữa
  7. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Cho mình xin trò Contra và Tank nhé
  8. romeofpt

romeofpt Thành viên

Được Like:
    3
    Cho mình pass với nhé, bạn ZAZA, mình chưa biết nhiều và đang cố gắng học hỏi thêm
    truei87@gmail.com
    Thanks
  9. nhatkhuong

nhatkhuong Thành viên

Được Like:
    16
    Không biết việc cho pass kiểu này có vấn đề gì hay không đây!!!! Em lại lo sẽ tiếp tục mất thêm cái hộp mail nữa đó!!!! Có bác nào có phần mềm duyệt ảnh trên 7710 thì úp lên hộp mail cho em với nhá!!!! Cảm ơn mấy bác trước!!!!
  10. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    trò Tank không chơi được bác ơi. cài vào nhưng nhấn chẳng có phím nào có tác dụng cả. em đã gửi trò Contra đến fornokia7710 rồi đó, cả 2 trò cho Picodrive lẫn SuperGoboy, bác thích trò nào thì tải trò ấy. Contra Spirits là cho SuperGoboy còn Contra HardCorps là cho Picodrive
    THANGIOP and cuongphupt like this.