Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    giải nén ra có thấy 2 file kô ?1 file là bluesoleil 2.1.3.0 và 1 file bluesoleil 2.1.3.0 patch,em chạy file setup.exe trong file đầu khi hiện ra hộp thoại đã hoàn tất cài đặt,nó hỏi em restart kô em bâm no,lấy file setup.exe trong file patch copy vào c/progame file/bluesoleil là được
  2. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    a Cươngxn7
    a Namfat
    a MI3
    a Honey
    a Kimquytc
    skyhorse
    conan
    bestwestnmq
    justice
    caubengaytho
    0904226686
    cuongphupt
    8971338
    skeyke
    ngxnamvn
    sgman
    nquang18
    sgman and nquang18 like this.
  3. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    To Cuongxn7 : Nở ra có 4 files:
    BlueSo~1.rar (trong này không có file setup.exe)
    instmsia.msi
    instmsiw.msi
    setup.exe
  4. puremind

puremind Thành viên

Được Like:
    1
    Vậy thế nào mới gọi là thành viên của box 7710, là post bài trên một trăm post, là vô trên sáu tháng hay là người mà bạn quen biết? Nếu thế thì thiệt cho mem đến sau quá.
  5. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    ủa sao kỳ vậy! tôi vừa extract lại 4 file rar tôi gửi lên trong đó vẩn có đủ mà...gồm 2 tập tin:
    -bluesoleil 2.1.3.0 _VoIP_ release_060429 [trong này gồm đầy đủ có cả file setup.exe}
    -bluesoleil 2.1.3.0_VoIP_release_060429 pacth[trong này chỉ có file setup.exe dùng để copy như tôi đã nói ở trên và file hướng dẩn]em xem lại 4 file rar tải về có để chung 1 thư mục để extract kô?
    -trong đây có bạn nào tải về bị trường hợp như bạn 0904226686 kô cho biết để tôi post lên lại
  6. maidinhtai

maidinhtai Thành viên

Được Like:
    39
    Mình chắc là không lạ chứ :D. Hồi trước mua máy của ông milkthanh nè. Share pass cho mình nhé :)
  7. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Không phải vậy đâu các bạn ơi. Đã là thành viên của Box N7710 thì sẽ đều được welcome hết vì mục đích của diễn đàn cũng như của chúng ta tham gia diễn đàn để trao đổi và học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau mà.
    Các bạn có gì thắc mắc cứ post bài trực tiếp lên đây, các bạn sẽ được hướng dẫn cụ thể.

Còn vấn đề hòm mail Yahoo mới tạo do đã bị mất password 1 lần nên cần phải cảnh giác hơn, kô cho pass lung tung và sẽ thay đổi pass liên tục. Vì thế cần phải có tên tuổi, đ.c mail khi xin pass các bạn nhé.
    Zazza sẽ lập danh sách những người có password mail và quản lý danh sách này. Sau này có gì thay đổi pass hay có chuyện gì liên quan tới mail thì những người có tên trong danh sách sẽ phải chịu trách nhiệm.
    Như vậy mọi người sẽ có trách nhiệm hơn với hòm mail Public này.

Hy vọng tất cả chúng ta đều ý thức sử dụng mail Yahoo vì 1 diễn đàn sạch và hữu ích.

Thanks all!
  8. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    Dây là box của 7710,tạo ra box này là để mọi người chia sẻ và học hỏi thêm cho dt của mình!!!tất cà app đều có hết từ trang đầu đầu dến h!!!bạn là mem mới thì nên dọc lại từ đầu đi !!còn cái hòm mail kia chỉ đon giản là tổng hợp lại các app thôi!!!nhưng vì có 1 số người nhàn rổi nên đã phá bỏ công sức của các aem ở đây!!nên bây h mới có tình trạng ko share pass lên đây!!!ban àa các mem mới thông cảm dùm aem nha!!!còn mem mới nào cần app nào thì mình sẽ pót lên đây hoặc gửi vào mail của các bạn!!!
  9. cuongphupt

cuongphupt Thành viên

Được Like:
    0
    to puremind : mệt bác we' :whew: !!! trong thread này em thấy ai cũng nhiệt tình , hòa đồng cả , luôn luôn chia sẽ giúp đỡ mọi người dù là mem mới hay cũ . còn chuyện phải cân nhắc kỹ trước khi cho pass là có lý do (ai theo dõ từ trang 190 tới giờ cũng hiểu và thông cảm). Sao bác lại bức xúc thế(hong biết bác thế nào nhưng đọc qua những lời bác nói em cảm thấy thế) ?

bác thấy đấy ,vì một câu nói của bác mà có biết bao anh em khác phải thanh minh. chứng tỏ anh em trong này chân thành và nhiệt tình thế nào rồi đấy !
  10. MI3

MI3 Thành viên

Được Like:
    97
    Mọi người đừng lo (nhất là đối với các mem mới) sắp tới mọi người kể cả mem mới sẽ có pass để ra vào kho app, mọi người đừng quá căng thẳng, tình hình sẽ dễ chịu ít ngày nữa mà thôi.