Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Đúng vậy! Bác MI3 và bạn Zazza đang nghiên cứu cơ chế Security cho hòm mail Yahoo mới. Sắp bảo vệ công trình cấp quốc gia đấy. Chúng ta chờ xem nhé. =D>
  2. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    có ai biết chương trình nối file avi không chỉ em với. mấy file Smart Movie hông nối lại được, xem cứ từng đoạn rồi phải chuyển mắc công quá
  3. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    hic hic!!có ai biết cách cắt 1 file bằng winzar ko??chỉ cho e với...
  4. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Mật khẩu vào kho app cho 7710 đây.

Cứ Thanks em một cái rồi PM địa chỉ E_mail của các bác vào hộp tin nhắn em sẽ gửi cho các Pác.

Lưu ý: Đây là hòm thư do em tạo ra có nội dung giống hệt hòm thư của "Ông zazaza - 1984" với hơn 100 apps Media, PC,... games, themens, etc.
    xthieu and kojirole like this.
  5. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    cho em hỏi:em mê con 7710 này quá,(dân Pro xài mà).....định kiếm 1 cái mà k biết giá cả giờ thế nào và ở đâu bán đây.Có thăng cu kia đòi bán em 4 chai không biết có đắt không ta....

Trước mê con N-gage C (em có tới 2 con,xài 1,1 để dành trưng chơi)...
    Em thấy chưa có con nào có tính năng vươt trội so với con này(MP3,FM,HDH,Film& Game--->good)...Moi nguoi nhin thay/ to che^ xa^/u nhu*ng dau biet su lo*.i ha.i cua no/....Giờ là 7710,dáng xấu nhưng rất Pro
  6. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Skyhorse dùng file spliter đi ! Đơn giản mà hữu dụng. Anh gởi lên hòm thư đây!
    skyhorse thích bài này.
  7. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    e muốn hỏi cách để cắt file bằng winzar hay sao đó!!!(cắt ra part1,part2 sau đó extract lại đó)hic hic vì ko biết nên e cũng ko biết nói thế nào nũa!!các bác thông cảm nghen!!!Còn cái spliter hình như ko ghép lại dc ha?các bác hướng dẫn cụ thể dùm e nha!!e hông biết gì về vụ này hết!!!
    @Cám ơn zazaza nha...
  8. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    @skyhorse:nếu trong pc đã cài winrar thì em bấm chuột phải chọn add archive sẻ hiện ra window archive and parameters,phía dưới cùng có box split to volume,byte điền vào dung lượng mình muốn cắt..thí dụ em có 1 file khoảng 37mb em muốn gửi lên hộp thư mail em phải cắt file này làm 4 phần mới gửi được[vì cho phép tối đa 10mb]vì vậy em phải chọn trong box split dung lượng mổi file là 10mb,khi ok nó sẻ cho em 4 files gồm 3 files 10mb và 1 file 7mb là ok
    skyhorse thích bài này.
  9. nancy_eva

nancy_eva Thành viên

Được Like:
    6
    xin cho mình pass để vào hòm thư với , thanks nhiều ....
  10. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Hề hề, cạnh tranh đây! Có điều hòm mail fornokia7710@yahoo.com.vn kô phải là của ông zazzza mà là của box N7710 do Zazzza lập và quản lý thoai.
    Mọi người nên tập trung vào 1 hòm mail thôi nhé, cho dễ quản lý.
    rgs,