Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    đúng hòm thư này ko phải của zazaza mà là của topic 7710 ,mình ko dám cho pass vì sợ như lần trước,còn bác 0904226686 muốn mọi người thank mình thì sẵn sàng thank bác thui ,mình làm ra mailbox là cho a e và vì con 77 chứ ko cần thank thiếc j cả , mình và a MI3 đã làm gần xong rùi ngày mai mình sẽ thông báo công khai pass của mailbox này ai thích phá thì cứ phá cứ tự nhiên
    sorry các member nha
    namfat thích bài này.
  2. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Cạnh tranh làm oái j! được j đâu! Tôi cũng Thanks nhiều đấy chứ. Ai giúp tôi tôi đều cảm ơn cả. Thưởng phạt phân minh.

Mình thấy mọi người vất vả vì cái hòm thư đó quá, mà có nhiều người cần nên mình tạo ra hòm thư thứ 2 với mục đích duy trì hòm thư gốc để khi cần có thể backup cho hòm thư thứ 3 trong trương hợp hòm thư thứ 2 bị đánh cắp.

Còn đương nhiên là hòm thư này do AE Gsmvn tạo ra nhưng do zazaza khởi tạo và mang tên zazazaz. Đồng thời những thư gửi vào đó là sự đóng góp của nhiều thành viên. như Anh Cuongxn7, namfat, zazaza, Pticc, Bestwest West,dat vu, justice, Dark Knight....

Ai muốn vào thì download apps cho con 7710 iêu xấu của mình thì vô đây nha.
    vt7710@yahoo.com.vn pass: gsm.com.vn. Vui lòng nhấn vào đây---------------↓↓↓↓↓↓↓
  3. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    anh em nên đoàn kết với nhau, đừng có nặng lời qua lại như thế. mục đích của mọi người cũng chỉ là giúp đỡ nhau để có thể hoàn thiện "cục gạch" của mình thôi. mình thấy topic của mình có nhiều anh em giúp đỡ nhau hết sức nhiệt tình, chứ mấy topic kia không được như vậy đâu. các thành viên cũ cũng hầu như có đủ các app rồi, chỉ tội nghiệp các member mới có 7710 còn đang loay hoay tìm kiếm thôi. nếu có chương trình gì mới thì cứ cùng nhau trao đổi để hoàn thiện topic này hơn
  4. ngxnamvn

ngxnamvn Thành viên

Được Like:
    0
    Em thấy sáng kiến lấy fornokia7710@yahoo.com là hòm thư bảo mật gốc rồi mở thêm các hòm thư phụ được công khai password là rất hay và an toàn. Về những sự việc diễn ra ngoài ý muốn trong thời gian gần đây, rất mong mọi người cùng hiểu và thông cảm. Tất cả cũng chỉ vì quyền lợi của tập thể, của tất cả mọi người!

Em có ý kiến thế này, từ giờ trở đi ai có app mới cứ post vào mail fornokia7710 để lưu trữ bảo mật, sau đó những người quản lý fornokia7710 sẽ forward những app mới này đến các hòm thư phụ (đã được công khai pass) để mọi người cùng sử dụng. Các bác xem như vậy có được không?

Chúc diễn đàn của chúng ta sẽ luôn phát triển bền vững!
  5. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    hì hì quyết định như vậy nhé :D
    nhưng ko chỉ có 4... là gốc đâu nhá :D hehe còn cả mấy gốc nữa á báo cho a e yên tâm hehe
    vậy từ h a e send app vô 4... hoặc vt... rùi bác 0904... forward wa lại là ok hen :D chúng ta cùng xây dựng cho cuc gạch thui :D
    have fun
  6. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Có ai đổi pass của hòm thư gmail không nhỉ? Tôi send film lên, định vào check thì không được!
  7. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Các bác gửi ứng dụng và games cho hộp thư fornokia7710 vui lòng đồng gửi cho vt7710@yahoo.com.vn (pass: gsm.com.vn) với nhé. forward nhiều mệt lắm.=D> =D> =D>

Em đang upload các eNews (*.eNews - Chạy trên mọi điện thoại có sử dụng MobiPocketReader: S60, S70, S80, S90, Palm, Pocket PC): An ninh thế giới cuối tháng (Chuyện khó tin nhưng có thật), Số hóa (thông tin công nghệ mới về âm thanh, hình ảnh, điện thoại, camera) , Báo công an TP.HCM (Nhiều thông tin giật gân và bất ngờ thú vị), Báo dân trí, Báo Hà nội mới....
  8. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Ớ, là sao mình kô hiểu. Bạn upload các eNews bằng định dạng gì vậy. Nếu có các định dạng bằng MobiReader or PDF+ thì tuyệt vời bởi các định dạng này đọc rất ngon trên N7710 của chúng ta, phải kô các bạn!=D>

Great!=D>

Việc backup hòm mail là rất cần thiết, ngoài ra còn rất nhiều các member ở đây, mỗi member cũng lưu trữ 1 đống rùi. Mọi người cần gì cứ nói nhé, nhất là các member mới. Tụi tôi sẽ cố gắng đáp ứng.

Dạo này bận quá kô có thời gian vào các forum nước ngoài xem có gì hay ko? Lúc nào rảnh tớ sẽ đi kiếm đồ cho N7710. Tiếc là kô có máy để thử. Hic.

Nghe phong phanh mấy đứa em nói có Wifi-card cho N7710. Đang dò hỏi thông tin, bao giờ có sẽ thông báo ngay tin mừng cho anh em bít.
    Thân, =D>
  9. kimquypticc

kimquypticc Thành viên

Được Like:
    182
    Tôi vừa cho lên Gmail khá nhiều clip vui, lạ. Anh em nào thích lên lấy về nha!
  10. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Film tôi có nhiều lắm các bạn ạ. Tôi thường xuyên down trên mạng về để xem vào buổi trưa.
    Có điều mỗi Film toàn vài trăm MB đến 1 GB, up lên riengcho7710@gmail.com nghe kô ổn chút nào.
    Không biết 4share cho phép up file dung lượng tối đa là bao nhiêu các bạn nhỉ.
    Rgs,