Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    cho em hỏi chỗ bán ad-15 đi. hôm bữa anh Cương có cho nhưng thnằg đó bán hết òi. cái tai nghe của em đang cà giựt, dám fải thay mới luôn quá
  2. Clark Kent

Clark Kent Thành viên

Được Like:
    11
    thế cho mình hỏi cái AD-46 liệu máy tụi mình xài nổi không?Tiện thể cho mình hỏi mọi người chỗ nào ở HN có dán màn hình?Tháng rồi đưa cho bạn gái dùng máy chơi kim cương,thấy xước quá trời...Có đứa bạn kêu lên Khâm Thiên hỏi mấy đồ của 7710 chắc dễ có lắm...chẳng biết thực hư ra sao!:(
  3. skayke

skayke Thành viên

Được Like:
    79
    Em cần mua 1 cục pin zin và một vỏ máy zin bác nào có thì PM với em nha .:p Giá mềm mềm chút nha
  4. nguyenphong

nguyenphong Thành viên

Được Like:
    2
  5. skyhorse

skyhorse Thành viên

Được Like:
    24
    vào trang 195 di bạn,chịu kho' dọc lại các trang cũ di bạn,còn thấy phe hơn nũa đó
  6. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    to nguyenphong : hehe từ từ rùi cháo mới nhừ :D:D
    to skyhorse : lấy thẻ 2G chưa chạy lẹ ko?
  7. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    sao thấy nghi nghi wa/,sao có nhiều người rao wa/ vậy?bộ xài 77 chán lắm hả?thấy người uy tín trong này cũng rao,mua máy về mà topic này đóng cửa chắc chết quá,chỉ nghe với gọi thì khác gì 8210....
  8. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    có thể do xài một thời gian nên chán chứ lúc mới mua ai chẳng khoái tít mắt. giới trẻ mà lại, cứ thấy có kiểu điện thoại mới là lại chạy theo thôi. trong các loại cảm ứng thì thấy 7710 là chụp hình và nghe nhạc đỉnh nhất. chỉ thiếu cái wifi thôi
  9. cau be ngay tho

cau be ngay tho Thành viên

Được Like:
    63
    Tại yến nhi là nhân nữ đó, bác zazaza nhỉ ;))
  10. cuongphupt

cuongphupt Thành viên

Được Like:
    0
    ặc ! ặc ! giờ topic này thành chỗ rao và tám rùi !(cấm ai bào chữa ! tự nhìn lại đi !!!).các bác cứ giỡn thế ai dzô đây không biết cứ tưởng 7710 hết thời !

chia sẻ kinh nghiệm nè, giờ ai bán 7710 là hối hận không kịp : lóng trước em đang xài cũng tính bán đổi cái khác(không hiểu vì chán hay vì ham đồ mới), đổi N90 cua ông anh xài vài ngày cảm thấy hối hận vô cùng,vì rất nhiều lý do nhưng chỉ nêu vài cái điển hình : tự nhiên đang xài cảm ứng to chà bá thoải mái vô cùng lại đổi wa màn hình bé tẹo của S60(lúc trước xài S60 thấy màn hình cũng được dù gì cũng hơn S40), lúc chưa đổi nghĩ cũng bình thường nhưng dổi rồi mới thấy khó chịu thế nào. còn nghe nhac thì ôi thôi,máy lưu khoản 5 mươi mấy bài, bấm điên luôn , dang nghe bài 2 muốn nghe bài 40, lại bài 5 sang bài 45 rùi bài 14 sang bài 56....bấm vài lần muốn quăn cái máy(dù âm thanh nghe hay mấy đi nữa nhưng như vậy thì chăng chuyên nghiệp tí nào), trước khi đổi nghĩ cũng bình thường nhưng đổi rồi mới thấy tức điên cỡ nào ..... giờ đã cầm 7710 trong tay mừng kinh khủng. khi đổi lại hai anh em giành giựt phát ớn. người mới xài và người đã từng xài đều muốn giành lấy 7710. còn nhiều nhiều cái bất cập nữa, ai thử đổi đi rùi biết.(may mà em bán kô được chứ nếu... thì ........)

hơi dài dòng nhưng bổ ích !!!!:D