Thảo luận Nơi yêu cầu và giải đáp các thắc mắc về Nokia 7710

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi CUONG-PERMANENT, 29 Tháng sáu 2005.

1. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    bác cuongphupt ơi, em vào vẫn không được. nó vẫn báo lỗi unable gì đó khi truy cập web. em để thử kiểu auto như bác nói rồi đó mà vẫn không được. bác giải thích dùm em tại sao cái Unauthenticated user của em nó lại là Connected Communications cable between chứ không phải là Bluetooth Lan Modem #2 như của các bác?
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Hay đấy, bạn có biết ở đâu có bán loại này kô, giá cả thế nào.
    Thanks!
  3. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    uhm, justice giới thiệu chỗ luôn đi. em cũng định mua ad-15 mà giờ nghe thnằg kia hơn, cắhc fải mua thằng kia quá. cho em address luôn hen..
  4. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    ở TPHCM nha các bác. Phát Lập Mobile trên đường Nguyễn văn Cừ Q5 đó, bán hình như là 380 mấy ngàn đó. cái AD-15 hình như 350 thì phải. hàng chính hiệu Nokia có tem, nhưng mắc quá, em cũng không dám mua. hồi trước ở Viễn Thông A bán cái AD-15 có 280 nhưng hết hàng lâu rùi, không có bán nữa. từ lúc sốt hàng AD-15 người ta mới đổ xô đi mua, trước đó bán mà không ai thèm mua
    bác Namfat hình như ở Hà Nội mà, làm sao mua được?
  5. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    nó vẫn báo Unable to find sever khi vào mạng. các cao thủ IT ơi, giúp đệ với
  6. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Nghe anh em nói vụ Internet qua Bluetooth dữ thật. Trước tới giờ mình chưa có nhu cầu vào mạng qua N7710 làm gì cả. Bao giờ bà chị mang máy về mình cũng phải thử 1 phát xem sao.
  7. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    tìm mãi vẫn chưa biết lỗi chỗ nào. thay đổi tùm lum luôn mà vẫn vậy. loay hoay với vụ này mấy bữa nay rồi mà vẫn Unable to find sever :(( :(( :((
  8. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    em nghi k nên mua mấy cái AD-... gì gì đó...mắc wa trời...Em toàn chế k,dể ẹc,mua 1 sợi tai nghe xài cổng port,sau đó rả chỗ có cái cục to to chứa cái mic & nút thoại,lấy mỏ hàn nhả 2 sợi dây tai nghe ra.rồi gắn cái jack cái 3li vào...Rồi bây giờ thì...vô tư với tai sony mà vẫn đầy đủ tính năng nghe,gọi,next bài(nhạc,FM)...tổng cộng 50k

trước giờ xài N-gage chuyên chế kiểu vậy?đừng chê nha!!!kiểu của em đã đập chết mấy cái ipod bạc triệu rùi đó
  9. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    anh củng đang bị vậy đây,mấy hôm trước kết nối truy cập ào ào ngon lành,vậy mà vừa rồi tiếp tục khám phá chương trình remote desktop cài đi cài lại bây giờ kô vào được nửa đây...em ơi!em điện thọai hỏi bộ phận hổ trợ kỷ thuật của dịch vụ ADSL Em đang dùng các thông số của nó đi...
  10. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    cho em hỏi chút nha!em muốn mở răngxanh để nhận file từ các máy # mà ko biết mở chỗ nào hết...77 tìm nát Menu cũng k thấy...

Trước giờ xài N-gage giờ đuợc cầm cái 77 phải nói ấn tượng bởi cái màn hìnhđộ phân giải cao wa/ trời luôn.trước giờ chưa thấy cái nào cao như nó,đặc biêt là tỉ lệ độ phân giải,cao hơn cả mấy cái LCD xem phim(loại bỏ túi).

Hồi trước mỗi khi so sánh khả năng chơi mp3 của N-gage thì thấy mọi người nói là ngang 77 và 2 thằng này chỉ thua các máy đời mới như N91,3250.Nhưng em nghe mp3 bằng 77 thì thấy vẫn thua N-gage:N-gage nghe to hơn,đặc biệt Bass cực kì mạnh,có equalizer,77 nghe hơi nhỏ hơn chút xíu,độ trong thì 2 thằng ngang nhau.(n-gage:9 điểm,77:8.8 điểm.)Hồi trước chỉ N-gage thôi chứ bây giờ thì cả 2 đều muôn năm